• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian OS 9.2 với 9.1 có khác nhau gì không vậy?

vandunga3

Posted via Mobile Device con 6210, 6220, 5320, 5630 con nao pro ha cac bac

5630 bác ạ
Gửi bác so sánh này: ĐÂY
5630 có CPU ARM11 600MHz vượt trội hơn các máy còn lại, 3G lại có tốc độ rất nhanh HSDPA 10.2 Mbps; HSUPA 2 Mbps. Nhưng camera và pin của em nó yếu quá, 3.2MPx và 860mAh :(:(:(:(:(

longntt105

cho em hỏi 1 xíu nha ! em ko bik lắm xin đừng cười em . s603rd nghĩa là symbian thế hệ 3 . thế còn OS 9.1 ..9.2 ....nửa là j` ? rùi FP 1 , FP 2 là j` thế ?

khuybc

thường thì os 1 thì không xem được wmv còn os 2 thì tất cả đều xem được (mà không tua được:)))

nothing736

mình nghĩ khi bạn sử dụng 1 em 9.1 rồi chuyển wa dùng 1 em 9.2 sẽ thấy sự khác biệt, vd giữa 5320 & 6120, có 1 số setting 5320 (v5.16) có nhưng 6120 (v6.1) ko có như setting trong contact, saver screen, message. Chỉ là 1 chút nhận xét of mình sau khi sử dụng 2 em này, các bác chém nhẹ tay nhé :D

ngocthanhdhgtvt

ai giúp mình với .........

Hình Như topic này ko nên tồn tại ở đây
Còn FP1. FP2 mình nghĩ nó được quy ước chung thôi
FP là viết tắt của Fix Picht gì gì đó ko nhớ kỹ lắm nhưng đại loại nghĩa là sữa chữa bổ sung lần thứ 1 hoặc 2 , vậy thôi
Năm mới chúc anh em PV mọi điều may mắn:)):))

tienduy12345

sao thấy mọi ng nói có vẻ như la ko biết rõ j hết vậy ta, FP-->Feature Pack, cái này là quy định của nhà SX về dòng điện thoại,dòng nào ra sau sẽ có bổ sung thêm một số tính năng so với dòng ra trước,mỗi OS sẽ có một hệ thống FP khác nhau, thấy mọi ng kêu OS 9.1 ko có TV,mình thấy lạ lạ, mình xài E63 OS 9.1 có đầy đủ tiêng việt đây