• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 Bản chính thức !

vuthientruong

Bạn vào E & C / system / xóa file .txt đi là okie nhé !

chúc vui !

chiếnkoon88 ơi mình đã làm như trên và cài đè bản trial nhưng vãn bị lỗi cập nhật ko cài đè lên được,bạn kiểm tra hoac fix lại cho ae đi .thank

Chienkon88

chiếnkoon88 ơi mình đã làm như trên và cài đè bản trial nhưng vãn bị lỗi cập nhật ko cài đè lên được,bạn kiểm tra hoac fix lại cho ae đi .thank

Vậy thì bạn còn đợi gì nữa mà không liên lạc với V.I.P Kienvp :)) :D =))

Chúc vui !

vuthientruong

cái này cũng chẳng cần thiết . bạn tăt openAll đi rồi chạy Swiss . sau đó lại bật openAll dùng song song cả 2 không vấn đề gì .
còn một cách nữa là bạn tải bản Swiss trial rồi cài đè lên bản xxx thì sẽ không bị lỗi khởi động nũa .

bác kienvp xem giúp ae đi,e đã cài đè lên nhưng ko dc,vay bác fix lại hoặc sử lý cho ae pv .thank bác nhiều

trinhhongha90

Cái hình của chiencoi test trên N82 phải không! Cho mình hỏi tại sao phần cứng của N82 lại chỉ là 206MHz là sao vậy?

khanhdbp

Pm good ko chê vào đâu đc,
Chỉ tiếc mỗi em chưa biết làm sao, cho nó ẩn vs máy đc, mặc dù đã giấu nó vs jbak, ko để hiện ra rồi,nhưng ko sao, cho nó giấu khỏi aRed đc, cớ nhấn phím chuyển, là ra em nó, em muốn cho nó chạy ẩn, đồng bộ vs máy. Mà khó quá :(

Thangnd31082

bác kienvp xem giúp ae đi,e đã cài đè lên nhưng ko dc,vay bác fix lại hoặc sử lý cho ae pv .thank bác nhiều

Dùng Smartsis hoặc PM chuyên dụng bung file việt hóa của chiencoi ra xem nó có những File nào ở đường dẫn nào, tĩmem trên mobile của bạn File nào bị trùng và del nó đi ( ttoots nhất là rename thành tên khác, cài là OK ngay ! Cài xong phải xem hoạt động thế nào đã , nếu good thì hãy xóa hẳn File trùng , nếu không tốt thì trả lại tên cho em là xong !

kiepdollar

Hjc bác bào nghiên cứu xử cái nào hoàn hảo đi . Rất hữu dụng mà bị lỗi cũng chán . Bác vip kien đánh tiếng 1 câu rùi lặn ko thấy sủi tăm nữa rùi :(

JS_AnhTuan

Active Member
cảm ơn bạn nhé, trước mình dùng bản không cr được một thời gian lại phải format, giờ thì good rùi. hiiii