• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperHot - H@ck phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,không cần PC

Loveanhia

Rất hay. cảm ơn bác, em đã hack thành công cho con c5-03 ^^.

Chỉnh sửa cuối:

extinctzoo

Khi apply c2z sẽ làm mất open 4 all va install sever, chỉ cần tìm down 2 file đó về và chép vào path lại là OK \-/
p/s: làm hổm rài khi hack xg ko open 4 all đc, tức chết:))

haihung1989

cho hỏi e hack thành công nhưng khi tắt nguồn máy mở lên thì mất hack là sao ah ? rồi e zô RomPatcherPlus apply lại thì xài dc xin pro nào giúp e thanks

ace_hp7

Active Member
cho hỏi e hack thành công nhưng khi tắt nguồn máy mở lên thì mất hack là sao ah ? rồi e zô RomPatcherPlus apply lại thì xài dc xin pro nào giúp e thanks
bạn bấm vào intallSever RP+ và Open4All RP+ rồi vào options chọn add to auto là tự khởi động roompatcher ,khởi động k fai app lại nữa

nhuquynh882006

mình thử hack thành công. nhưng dùng lệnh *#7370# thì mất hack luôn. mình dùng C7 cài trên bộ nhớ chung. đã copy như bạn nói rùi ah.

ace_hp7

Active Member
mình thử hack thành công. nhưng dùng lệnh *#7370# thì mất hack luôn. mình dùng C7 cài trên bộ nhớ chung. đã copy như bạn nói rùi ah.
bạn thử như hướng dẫn này của xem
Cách format k mất hack cho ACE , http://www.box.net/shared/mvm6ae29h1d4h7e2orv0
Chép vào C:\Private\ nhé ;-)

Lưu ý: K flash lại nhé. Flash lại mất hack ráng chịu. Cách này có thể làm cho ứng dụng cài vào C sẽ k mất sau format

Dragon459

Manager

Lưu ý: K flash lại nhé. Flash lại mất hack ráng chịu. Cách này có thể làm cho ứng dụng cài vào C sẽ k mất sau format
oài,mất công chỉ thì chỉ ae cách flash ấy.cho nó chết luôn trong rofs có phải đỡ k.mấy cách này làm lằng nhằng.^^

XXINHGAI1985

Sao mình hack xong bây giờ không dùng được ovi store nhỉ, 1 số phần mêm trước đó dùng bình thường mà giờ cũng không dùng được nữa, cứ bấm vào lại bị văng ra ngoài.

haihung1989

bạn bấm vào intallSever RP+ và Open4All RP+ rồi vào options chọn add to auto là tự khởi động roompatcher ,khởi động k fai app lại nữa
cám ơn nha.zay cho mình hỏi nếu format bị mất hack thì phải hack như củ hả bạn

haitayhaiem

cho mình kèm bài mình nè, cũng là cách hack phone như trên, 3 không : không cần cer, không cần key, không cần pc. Ít hơn cách trên vài bước :Dwww.pdaviet.net/showthread.php?154573-Hack-phone-bằng-norton-chỉ-cẩn-mobile-của-a.e

phiphong_78

thông báo với các bác là cách này ko có tác dụng.hôm trước em hack xong con statio của em cũng dơ bộ data trên về chép vào c/private.đến hôm qua tò mò thử cái cho biết fomat máy thế là ko cài đc ứng dụng nũa lại phả hack lại mới cài đc

ace_hp7

Active Member
bác cài trên app thẻ hay trên C,chủ thớt ghi rõ cái này áp dụng cho app cài trên C k bị mất mà ,

vutaikt

Vào cài đặt/ thiết lập cài đặt.
Kiểm tra chứng chỉ online: chọn tắt.
Cài đặt pm: tất cả.

phiphong_78

bác cài trên app thẻ hay trên C,chủ thớt ghi rõ cái này áp dụng cho app cài trên C k bị mất mà ,
em thấy bác chủ ghi là ko mất hack mà hack thì em nghĩ là hack trên c chứ hack trên thẻ thì có tác dụng gì?rompacher em cài trên máy cũng đi luôn