• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SpeedyGo.v1.50_VH_By_SymPViet ! Bản đầy đủ !

datvietdatviet

cho mình hỏi xài cái ni nhiều có hư máy không ??????????????????????????????:-/ thank=D>

thoải mái đi bạn.không ảnh hưởg gì đâu.pm nào khi kài mà máy chẳng báo là "ứng dụng có thể có hại cho đt của bạn" thế mà có sao đâu:D

tuanloc1

cho mình hỏi xài cái ni nhiều có hư máy không ??????????????????????????????:-/ thank=D>

Thường thì những Pm can thiệp vào hệ thống như thế này bao giờ cũng làm ảnh hưởng đến máy cả. Tuy nhiên nếu bạn dùng hạn chế thì không sao!

tronghuy1609

máy mình không hiểu sao dạo này chạy chậm ơi là chậm, hixhix. Nhưng cài phần mềm này vào cũng đỡ hơn tí chút , cảm ơn Chienkon88 nha.
Nhưng chien ơi, cho mình hỏi nè , cài vào có ảnh hưởng gì đến máy không, vì máy mình lởm lắm.

bachhaiduong007

cho mình nói câu ngoài lề nha:
Bạn chủ topic có cái hình fonst chữ đẹp quá, cho mình cái fonts như trên đc ko vậy ???

vienanh68

Bạn ơi phần mềm này (SpeedyGo) và phần mềm Ramblow nên dùng thế nào thì tốt nhất ? Nó có cùng chức năng không? Có thể dùng cả hai không? Cám ơn bạn nha.

Chienkon88

Bạn ơi phần mềm này (SpeedyGo) và phần mềm Ramblow nên dùng thế nào thì tốt nhất ? Nó có cùng chức năng không? Có thể dùng cả hai không? Cám ơn bạn nha.

Vô tư mà cài cả 2 phần mềm này trên máy cùng 1 lúc bạn nhé , nó chỉ cùng 1 nhà sản xuất thôi chứ tác dụng thì không liên quan gì đến nhau cả bạn à ,

Có điều bạn nhớ trước khi sử dụng thì phải tắt open4all là tốt nhất rồi đó :D

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Bác cho hỏi, em thấy có cái dòng nhập mã key, đăng ký, tính sao giờ bác :(

Chienkon88

Bác cho hỏi, em thấy có cái dòng nhập mã key, đăng ký, tính sao giờ bác :(

Cưng dùng từ hôm đó đến giờ đã bị nó bắt nhập mã đăng ký lần nào chưa , nếu chưa thì nó phun rồi đó :D

Chúc vui !