• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speedy Go! Giúp điên thoại chạy nhanh hơn...

MinhThang

Manager
tst rồi ko thấy khác gì hết.ko bít mai mốt cóa đòi số đk hum nũa.đòi thì chẳng khác gì bản cũ

So sánh cái thông số về tốc độ sau khi cài và chưa cài của 2 bản đó bạn, còn cảm nhận sao mà biết được.

hvnh

tst rồi ko thấy khác gì hết.ko bít mai mốt cóa đòi số đk hum nũa.đòi thì chẳng khác gì bản cũ

1 số máy ram lớn có thể là rất khó nhận bit nhưng mình dùng n73 mỗi khi 4mat lại máy (thẻ nhớ vẫn giữ nguyên ko 4mat ) thì nó xuất hiện dòng inslling.. j j đó vào khi đó vào menu chậm kinh khủng cài bản này nó vào menu nhanh hơn đó ,sau khi 4mat lun thẻ thì ko có khác biệt là bao nhiu :|

bluedragon0307

1 số máy ram lớn có thể là rất khó nhận bit nhưng mình dùng n73 mỗi khi 4mat lại máy (thẻ nhớ vẫn giữ nguyên ko 4mat ) thì nó xuất hiện dòng inslling.. j j đó vào khi đó vào menu chậm kinh khủng cài bản này nó vào menu nhanh hơn đó ,sau khi 4mat lun thẻ thì ko có khác biệt là bao nhiu :|

Đấy là do bạn ko 4mat thẻ đó. Khi cài PM trên thẻ, 4mat máy mà ko 4mat thẻ thì khởi động lên sẽ hiện dòng báo đó mặc dù ko có PM nào dc cài vào cả. Chỉ cần 4mat thẻ là xong.

hvnh

Đấy là do bạn ko 4mat thẻ đó. Khi cài PM trên thẻ, 4mat máy mà ko 4mat thẻ thì khởi động lên sẽ hiện dòng báo đó mặc dù ko có PM nào dc cài vào cả. Chỉ cần 4mat thẻ là xong.

uhm đó là mình lấy ví dụ để cho mọi ng thấy đc tác dụng của pm này thui :D

MinhThang

Manager

Khi format máy thì luôn luôn nên format cả thẻ bạn nhé!:D

hvnh

nhìu khi cũng ko cần thiết đâu anh ,mình có thể cài xplore trước oy sau đó xóa các thư mục hệ thống đi là đc mà :-?

thanhnam711

cũng không cần thiết, trước khi 4mat thì vào PRIVATE/ 10202DCE xóa hết những file sis đi thì sau khi 4mat, lắp thẻ vào không xuất hiện dòng installing đâu.

MinhThang

Manager
nhìu khi cũng ko cần thiết đâu anh ,mình có thể cài xplore trước oy sau đó xóa các thư mục hệ thống đi là đc mà :-?

cũng không cần thiết, trước khi 4mat thì vào PRIVATE/ 10202DCE xóa hết những file sis đi thì sau khi 4mat, lắp thẻ vào không xuất hiện dòng installing đâu.

Chỉ là cách làm khác nhau không ngoài mục đích.

i_love_baby387

CellPhoneSoft SpeedyGov1.0 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned Cr@cked Read.NFO-Symbian

Pm tăng tốc độ cho mobile bản full. Anh em dùng thử

Nynk_102

E restart máy rùi , ko mở pm nào cả nhưng ko test dc. Chạy đc 1lát là tự động out. Các bác có cách khắc phục thì chỉ e với. Thanks all

0986212555

E restart máy rùi , ko mở pm nào cả nhưng ko test dc. Chạy đc 1lát là tự động out. Các bác có cách khắc phục thì chỉ e với. Thanks all

Hình như có xung đột phần mềm trong điện thoại của bạn rùi đó. Trước kia mình cài KAV cũng bị vậy & thử Remove KAV lại chạy bình thường!

Nynk_102

Hình như có xung đột phần mềm trong điện thoại của bạn rùi đó. Trước kia mình cài KAV cũng bị vậy & thử Remove KAV lại chạy bình thường!
Em nghĩ là ko đụng đâu ah, vì e tắt máy đi, khởi động lại vì ko dùng Powerboot nên ko có pm nào chạy ẩn cả. Mà máy e cũng ko cài KAV. E bó tay rùi , các bác giúp e với !
Posted via Mobile Device