• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB TiVi 1.02(770)+Serial VI by L.Q.T_ Xem trực tuyến 125 kênh đặc sắc !

llTuyetTinhCocll

Dùng Skyfire nhé ( vô trang chủ Skyfire.com tải bản cho dòng máy Symbian! ) Sau đó dùng Skifire vào vtc.com.vn coi hơn chục đài VN ! Mỗi tội trả tiền cước thì mệt ( nếu có Wifi miễn phí thì nuột) về vấn đề này tốt nhất dùng mobileTV3G của Viettel : 35.000đ/tháng = 10 tiếng xem miễn phí qua 3G + 3000đ/giờ sau đó , mua nhiều Pin dự phòng vào nha !

Nghe bạn em bày mình xài viettel sinh viên ý...nó free cho mấy chục hay mấy trăm mb.....mình coi nó ko tốn xiền....mà cũng như anh nói á...nó hao pin kinh luôn à....

P/s: cái này để xài kiểu mày có tao cũng có....hôm bữa gần nha em có thằng nó xài trung quốc mà có 10 mấy đài.....nó cứ ngỡ dt nó là này nọ....em kêu mày ngồi coi cái tivi của tao nè....nó im luôn anh....sốt liền hihihihi....

Thangnd31082

Nghe bạn em bày mình xài viettel sinh viên ý...nó free cho mấy chục hay mấy trăm mb.....mình coi nó ko tốn xiền....mà cũng như anh nói á...nó hao pin kinh luôn à....

P/s: cái này để xài kiểu mày có tao cũng có....hôm bữa gần nha em có thằng nó xài trung quốc mà có 10 mấy đài.....nó cứ ngỡ dt nó là này nọ....em kêu mày ngồi coi cái tivi của tao nè....nó im luôn anh....sốt liền hihihihi....

Cái mobile TV 3G của Viettel xài cho 5800XM của em không ổn đâu, nó chưa có bản jar hỗ trợ cảm ứng ! Cái 5800XM của em xem trực tiếp trên trang chủ của VT là OK rùi !

123789456

anh ơi em dùng n73 cài đạt được rồi nhưng khi ấn vào biểu tượng cua spb tv nó báo lỗi (menu feature npt sopported ) là làm sao hả anh

Thangnd31082

anh ơi em dùng n73 cài đạt được rồi nhưng khi ấn vào biểu tượng cua spb tv nó báo lỗi (menu feature npt sopported ) là làm sao hả anh

Bạn xem lại mấy bài reply tại topic này trước đó đi, mình nhớ không nhầm thì thằng này không hỗ trợ N73 thì phải !

mrthanghn

a oi sao em không thấy VTV3 toàn truyền hình nước ngoài . làm sao xem được truyền hình việt nam

makkyanle

hix.link mediafire cứ nhấn vào lại không down được. Pó tay. Up lên link khác đi bạn ơi