• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 - Bản chính thức cho S60v5 (cập nhật trang 25-06/6)

Status
Không mở trả lời sau này.

thechipmunks

cái màn hình home nó có cái vệt đen ngang trên cùng nhìn xấu quá.ai biết cho màn hình home nó full ko ?

insoul

Sao vẫn còn cái hình theme bên ngoài, ko đồng nhất giữa background với chương trình

titanworm

cái này có ai bít cách nào lưu lại những cài đặt HS của mình k , VD như khi mình flash lai máy thì phai ngồi chỉnh lại tất cả

Anther1991

Bạn Caominh với bạn Kienvp chắc làm được
Hic, mình cài bản nào cũng bị báo can not run

kienvp

Bạn Caominh với bạn Kienvp chắc làm được
Hic, mình cài bản nào cũng bị báo can not run

chuyển sang ngôn ngữ tiếng anh đi . tiếng việt nó ko chạy được đâu .

cái này có ai bít cách nào lưu lại những cài đặt HS của mình k , VD như khi mình flash lai máy thì phai ngồi chỉnh lại tất cả
ở phần setting . chọn phím menu trái nó sẽ hiện ra một số tùy chọn như sao lưu cài đặt ,phục hồi cài đặt và thoát khỏi ứng dụng bạn thử xem có được không nhé .

nam_tran2701

làm sao mà nó ra được vậy nhỉ? có ai biết không vậy?

insoul

Chuyển homesreen sang professionor layout là được bạn ạ

Bản beta ko bị, với lại nó vẫn còn 1 đoạn ngăn cách từ chỗ Pin/cột sóng đổ lên trên với cái background mình chọn

foxcracking

Cách thoát hẳn phần mềm này: Các bạn bấm vào Launcher -> Settings -> Chọn Menu bên phải của màn hình -> Exit Shell

Chỉnh sửa cuối:

randoms

Thằng này đã crack nên đăng ký với một dãy số bất kỳ mình vừa làm xong.

hackerKD

Cách thoát (mò vã cả lít mồ hôi) : Bấm phím menu (hiện ra cái bảng Programs - Settings - Taks Manager) -> bấm chọn SETTINGS -> bấm tiếp phím bên phải bên màn hình -> Exit Shell -> Click THANKS cho bạn cái ih nha ^^~

Bạn tìm icon "Show homescreen" hoặc nhấn nút Menu trên dt là thoát.
Còn cách này nó vẫn chạy nền nhá bạn :D

Status
Không mở trả lời sau này.