• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spb Mobile Shell 3.5.0 - GIAO DIỆN TẤT CẢ TRONG MỘT (trang 89)

NBLam

các bạn PM cho mình mình sẽ giúp cho

Tôi cũng rất khoái cái SPB Mobile Shell này, bản 2 quá tuyệt, thêm cái Theme mà mọi người thiết kế bên topic về Theme cho nó nữa thì cực hay luôn. Nếu kết hợp với Pocket Plus nữa thì vuốt trượt chả khác gì Touch Cube nhỉ. Tôi cũng có đủ bộ SPB nhé, bác nào cần cứ PM :)

habubi

Tôi cũng rất khoái cái SPB Mobile Shell này, bản 2 quá tuyệt, thêm cái Theme mà mọi người thiết kế bên topic về Theme cho nó nữa thì cực hay luôn. Nếu kết hợp với Pocket Plus nữa thì vuốt trượt chả khác gì Touch Cube nhỉ. Tôi cũng có đủ bộ SPB nhé, bác nào cần cứ PM :)

Em còn tích hợp thêm cả HTC Home vào nữa anh ạ. 3 trong 1 thích lắm.

cupa345

mình đang dùng SPB Mobile Shell 2.0 nhưng loay hoay mãi mà không biết cách cập nhập thêm thành phố trong phần thời tiết,bạn nào biết chỉ dùm mình nhé!!!!(tp.VINH)

Lesangmd

mình đang dùng SPB Mobile Shell 2.0 nhưng loay hoay mãi mà không biết cách cập nhập thêm thành phố trong phần thời tiết,bạn nào biết chỉ dùm mình nhé!!!!(tp.VINH)

SPB MOBILE SHELL chỉ hỗ trợ một số thành phố lớn của các nước trên thế giới thôi bạn ạh!
Thành phố Vinh Tỉnh Nghệ An chúng mình chưa được hỗ trợ .
Bạn muốn thêm thành phố Vinh thì cũng khá khó khăn vì phải lần mò vào mã nguồn của sản phẩm , như vậy thì thà dùng phần mềm thời tiết khác còn hơn !
Vả lại mình thấy dự báo thời tiết của Shell không chính xác lắm .
Bạn muốn có thông tin thời tiết của Vinh thì dùng SBSH Pocket Weather 2.06 , nó dự báo trước thông tin thời tiết của 10 ngày tiếp theo đó !
Cho đến hiện tại PocketWeather vẫn là chương trình cung cấp thông tin thời tiết nhiều tỉnh thành nhất ở Việt Nam đó !
Nếu bạn cần thì PM mình gửi bản Full SBSH Pocketweather cho mà dùng nhé !:D

Thrall

Bản built 3286 mới nhất bị treo trên tất cả các ROM WM6.1 của Universal, trong 4rum tụi Spb đang kêu oai oái nhưng thằng admin nó bảo đợi built mới:(( Điên cả ruột, lại phải dùng built 3252:O

NBLam

mình dùng ko bị treo nhưng thấy cái Weather ko load ra đc tên các thành phố là mình uninstall luôn, cài về bản cũ 3252 :) và chờ đợi

blackdoor

Manager
Bản built 3286 mới nhất bị treo trên tất cả các ROM WM6.1 của Universal, trong 4rum tụi Spb đang kêu oai oái nhưng thằng admin nó bảo đợi built mới:(( Điên cả ruột, lại phải dùng built 3252:O

Chẳng phải ROM WM6.1 của Universal mới bị treo, tôi cài vào con Flame dùng ROM 5 cũng đơ luôn.

tuanty

Chẳng phải ROM WM6.1 của Universal mới bị treo, tôi cài vào con Flame dùng ROM 5 cũng đơ luôn.

Mấy bác bị đụng soft hay sao chứ em cài vào con exec mới up lên WM6.1 có sao đâu , vẫn chạy fà fà mà

ancola66

Super V.I.P
Đã có phiên bản Spb Mobile Shell 2.1

UPDATE CHO AI ĐÃ ĐĂNG KÍ PHIÊN BẢN TRƯỚC:p

THAM KHẢO VÀ TẢI PHẦN MỀM TẠI ĐÂY :

Mã:
http://spbsoftwarehouse.com/products/mobileshell/?en

NBLam

Có gì mới hơn bản cũ ko các bác nhỉ? Tôi mới cài, thấy cũng thế :D

aphongs

hic cài vào cái atomexec tốn pin ác wá hic,tiếc thiệt,tối xạc có 99% để máy đó sáng mai dùng lại hic chỉ còn 44% kinh thiệt

ancola66

Super V.I.P
hic cài vào cái atomexec tốn pin ác wá hic,tiếc thiệt,tối xạc có 99% để máy đó sáng mai dùng lại hic chỉ còn 44% kinh thiệt

Mình nghĩ không đến mức đó đâu:D. Nếu pin của bạn chỉ sạc được đến 99% thì rất có thể quả pin của bạn có vấn đề roài (Nếu đúng là pin bị chai thì sụt nguồn nhanh là đương nhiên)