• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Song vô kiếm. Việt hóa và mod bỡi KCN

karlovo

đã end game:(, đoạn cuối đánh thằng aragon j đó:(, máu nó trâu kinh, mình lv 46 chém phát nào cũng crit phê thật >:)

đánh xong thì nó quay lại đoạn đầu vào game và sau đó còn 1 nv mà mình đi kịch đường tiếp theo thi` ko thấy lối đi nữa, ko biết chơi tiếp đc ko hay end rồi. bác nào mò ra đc tiếp chỉ em cái :D

Chỉnh sửa cuối:

karlovo

hack rồi mà đến hang đó ko mang nhiều máu cũng die với quái đó =)), đánh bos cuối xong về làng đầu tiên đi sang bên phải có 1 cổng nữa, cổng đó quái trâu bò gọi= cụ:(

hakudo2408

sao mấy game java TQ toàn 240x320 vậy :( ai có game nào kiếm hiệp mà 320x240 share em vs nhờ ;;)

buiquanghieu

hack rồi mà đến hang đó ko mang nhiều máu cũng die với quái đó =)), đánh bos cuối xong về làng đầu tiên đi sang bên phải có 1 cổng nữa, cổng đó quái trâu bò gọi= cụ:(

hack thêm = soccer chỉnh công với thủ lê 1500, đi đến cuối bản đò bên phải hết đường, end game!! thằng tàu nó lừa anh em đấy, nó cho quái trâu bắt anh em mình cầy mọt gông :D

kauchunho

game nvụ ngắn thế thuj ak. M củg k chơj. Mấy game java kiểu volam mik kết mỗi dragon sword thuj. Keke

M hỏi xju. Nếu vhóa bằg sjêu dich. Khj vh 1 file trog file clas. Mà nó giới hạn từ. K cho ghi nhjêu vây có cak nào đơn jản để làm dài thêm lý tự k.
Muốn copy 1dòg chử khj dùg ucweb 7.2 hay opera 10 thj làm thế nào.

Last edited by a moderator:

Bo0Bo0

Game này giết xong Aragon ở đền lớp thứ 2..K phải người mặc áo đen ở hang 1 đâu..máu cũng dài lắm
Mình lv 99 mà đánh cũng mất mấy phút
Đánh xong hết game nghe mấy câu chuyện rồi out ra ngoài game luôn mà

Bo0Bo0

Game này giết xong Aragon ở đền lớp thứ 2..K phải người mặc áo đen ở hang 1 đâu..máu cũng dài lắm
Mình lv 99 mà đánh cũng mất mấy phút
Đánh xong hết game nghe mấy câu chuyện rồi out ra ngoài game luôn mà