• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Song vô kiếm. Việt hóa và mod bỡi KCN

kauchunho

Game kiểu võ lâm.
Màn hình 240x320. Thân!
>>Download tại đây<<

Trò chơi các bạn tự vọc nha!
Chúk vui....!

Chỉnh sửa cuối:

karlovo

lại có game hay để cầy :D, để mình test rồi nhận xét sau nha :D

karlovo

ok ngon rồi >:), anh em chơi game ai nhắn tin để hack game thì cứ hack như bt nhé. Tin nhắn gửi đi là có đồ ngon >:), mặc kệ cái SMS tổng đài nó gửi lại và cũng ko bị trừ tiền đâu:D

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

Ok down và vọc liền hehe
mà bạn ơi bạn việt hóa được những phần nào
Quest có việt hóa k

toan_829

Việt hóa tg đối. Lời thoai thì vẫn chjna. Test là bjết thuj mà.

Chức năng chính tiếng việt là ok roài,cần chi vh hội thoại ,vừa khó vừa mất công,kể ra mà vh đc thì quá tốt để hiểu thêm cốt truyện.thaks bác,hihi:D

pk911

Hum qua up ban viet hoa nay len ma ko biet mod nao xoa ...ko noi 1 cau ... Mac cong may mo ...

vì bạn post bài ko dấu và topic phải đi theo hình minh họa đầy đủ. Bạn nên đọc kĩ quy định khi post pài khu vực game
P/S:game hay nhưng vh 100% thì good :D,mấy chú pdaviet hog thích vh game thui chứ mà mấy chú vh hết là pdaviet là 1 diễn đàn khủng đấy. Any way tks 4 shared. Cái game đồ họa cũng pro chứ nhẩy? >:)

Bo0Bo0

Ấn gửi tin tẹt ga rồi dùng Score hack tiền lên giờ có cả núi tiền chả biết làm gì

Lovesjckd

Neu thich thi co the viet hoa 90 >100 % nhung ma dich =google ko sat nghia len ko dam dich , voi lai dich nhieu doan dai qua lam game bi loi >ko choi dc ... Hjx hjx . Ko bit khac phuc nhu nao :(

kauchunho

Hum qua up ban viet hoa nay len ma ko biet mod nao xoa ...ko noi 1 cau ... Mac cong may mo ...

Game mik lâý từ phần dich đó. Nhưng đã mod laj 1 chut. Bạn cài bản mink mod và bản đó thj bjt. Xem giống nhau ko.

Chỉnh sửa cuối:

dollarviet

Ai Vh hóa không quan trọng,mà quan trọng là mình tự cảm thấy vui khi Vh đc một phần mềm mới là đc rùi ah. Mình có ý kiến thế này,khi Vh game các bạn nên chuyển tên game khi cài đặt ra máy sang Tiếng Việt cho thân thiện,để tiếng tàu nhìn không được mỹ quan lắm. Thanks bạn vì game hay.

kauchunho

Mìk củng định đổi tên cho nó thân thjên nhưg ko đc. Bj lỗj jh đó nên thôj. K quan tâm đến cáj tên làm jh. Cốt là bên trog hay là đc. Hjhj

dollarviet

Mình đã test game và thấy các bạn vh hóa game chưa tốt về phần dịch,nhiều từ đọc rất ngang và hình như nhiều câu các bạn dùng y nguyên câu dịch của google. Lần sau đừng vội post game mà hãy sửa kỹ câu văn trước khi post lên nhé. Chúc vui!