• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartmovie v3.41

tnkhoa

Link của bản 3.40 bi die rồi bạn ơi. Click vào nó ko cho down Smart Movie mà bắt down cái spyware gì ấy. Down luôn bản 3.41 về được không bạn?

Thuannt8x

Link của bản 3.40 bi die rồi bạn ơi. Click vào nó ko cho down Smart Movie mà bắt down cái spyware gì ấy. Down luôn bản 3.41 về được không bạn?

đã sửa lại rồi. Down bản 3.41 về luôn nó sẽ yêu cầu key. Bạn cài bản 3.40 vào rồi nhập key bất kỳ sau đó cài đè bản 3.41 lên

Thuannt8x

mình vừa test lại rồi vẫn ok mà bạn. Nếu hok down đc thì để lại mail mình send cho

Thuannt8x

Bản nài khác bãn 3.40 chỗ nào zậy !!!

từ bản 3.25 đến 3.41 mình chẳng thấy khác nhau gì cả. Chỉ thấy 3.41 nó có nhiều mức âm lượng hơn. nghe nói còn update nhiều bản vá lỗi và xem đc nhiều định dạng hơn. cái này thì chưa test thử

chemi1209

Nếu bạn nào không down được 2 file ở 2 links trong bài của Thuannt8x thì mình đã up đính kèm lên đây. Các bạn down về và thưởng thức nhé!
mình cài cả 2 bản rồi nhưng vẫn đòi mã.Kết luận:ta quay lại dùng mấy bản cũ thôi

vnpt1706

cài bản đầu trước xong rồi nhập 00000 vào .Kế tiếp cài bản kế

thanhtungsx

Bạn remove chương trình ra rồi cài lại là được thôi mà . Bản 3.40 code 00000 rồi cài đè bản 3.41 lên .

bucminh99

Sao em cài cho 3250 không được vậy anh?
em thử rất nhiều rồi nhưng không được.
Giúp em với

MinhThang

Manager
cũng tuỳ thôi minhthang200679; à ! SM thì không kén file avi hơn ,tuy nhiên âm thanh không bằng

Chính xác là SM không kén file nhưng nếu sử dụng pm bảo mật thì nó khó tính hơn DVIX.