• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie Converter bị treo ?

mrhi

SmartMovie Converter cài vào dùng được đúng 1 lần duy nhất.Reset máy xong là die .Vào là treo .Xóa triệt để bằng Your Uninstaller! 2008 rồi cài đi cài lại vẫn thế .Bác nào bít chỉ cho em với .
Đang convert mấy film hay của Maria Ozawa .Không có buồn quá :(:)((

SmartMovie Converter cài vào dùng được đúng 1 lần duy nhất.Reset máy xong là die .Vào là treo .Xóa triệt để bằng Your Uninstaller! 2008 rồi cài đi cài lại vẫn thế .Bác nào bít chỉ cho em với .
Đang convert mấy film hay của Maria Ozawa .Không có buồn quá :(:)((

Lỗi bị treo có nhiều nguyên nhân lắm, nguyên nhân quan trọng nhất là có phim maria ozawa mà ko share:|>:)

Bạn thử xem lại xem định dạng film đó thế nào. Tốt nhất dùng một cái converter khác chuyển định dạng đó qua một định dạng phổ biến khác như wmv rồi convert lại bằng SM converter.

Nếu phim bạn down về là wmv rồi thì phải cài lại SMC đi:)

KenVy

Điều mà tui muốn nói với bạn là ko thể bỏ qua flim Maria Ozawa, cô ta rất tuyệt nên bạn nên cài lại bản convert khác đi.

kennho

Maỉa Ozawa là ai vậy ta :-/ :p , theo kinh nghiệm của tôi bạn nên conver bằng Totalconverter trước rồi hãy dùng SM conver lại sẽ tốt hơn

mrhi

Các Bác ơi .Cái phần mềm này em cứ nhấp chuột vào là nó treo.
Thế mới cay.Dù đã remove và cài đi cài lại nhiều lần nhưng vẫn thế .Đang phải convert phim .Em cũng có nhiều phần mềm .Total cũng co.
Nhưng khổ nỗi cái phần mềm SMC này dùng convert cho di động hay hơn.
Có nhiều cái hay hơn .
Buồn quá :(:)((
Chết mà dạo này em thần tượng Maria Ozawa quá .Suốt ngày đầu óc cứ thẩn thơ . Ước gì 1 lần được ...... cùng em ấy :D>:)