• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartmovie cho P990i

zippoparker

Các Mod ơi sao cái SM cho p990i lâu rồi mà vẫn chưa có bản nào hoàn chỉnh hết vậy. Đâu có bản nào Cr**k mà đăng ký được đâu ? Với lại mình thấy các Mod lúc này hình như ít chăm chút cho diễn đàn của mình thì phải, vì ít thấy có chủ đề mới quá mà các mod như tinhlagi, lightblue .... cũng ít thấy online nữa.
mình thấy sao nói vậy, nếu không phải thì các Mod cứ xóa bài của mình đi nhé.

lightblue

Các Mod ơi sao cái SM cho p990i lâu rồi mà vẫn chưa có bản nào hoàn chỉnh hết vậy. Đâu có bản nào Cr**k mà đăng ký được đâu ? Với lại mình thấy các Mod lúc này hình như ít chăm chút cho diễn đàn của mình thì phải, vì ít thấy có chủ đề mới quá mà các mod như tinhlagi, lightblue .... cũng ít thấy online nữa.

Đã có 1 topic về SM UIQ3 ở ngoài rồi ấy bạn.
Soft UIQ trước giờ là khá ít mà...

HoneyLove

Cũng đang chờ SM cho con W950i, trước giờ chỉ dùng quen thằng này cho các máy từ Symbian S60, PPC cho đến UIQ.

hac_y_nhan

w950i hình như củng uiq3 mà bác ! cài Divxplayer đi .. xem ngon lành ! bản 0.88

nguyenngocbau

Active Member
Mình cũng đang dùng Divxplaye,vẫn chạy ngon lành,nhưng mình thích dùng SM hơn,mình mong các pro nhanh kiếm ra SM cho các anh em cùng thưởng thức...chúc cả nhà cùng vui.

HoneyLove

Divx chạy ngon nhưng thực sự vẫn thích giao diện của SM hơn, chủ đề này lâu rồi, ae kiếm dùm cái cr nào ổn ổn nhé, tks.

Gozilla85

Divx chạy ngon nhưng thực sự vẫn thích giao diện của SM hơn, chủ đề này lâu rồi, ae kiếm dùm cái cr nào ổn ổn nhé, tks.

Bạn chỉ cần sign rồi cài vào thôi, soft này đã bẻ khóa sẵn rồi :D

at007

cái này có trong diễn đàn rồi mà:-/,bạn nên seach trước khi nói nha:-??,bạn phát ngôn bừa quá,mod congvoitinhlagi,rất nhiệt tình và quan tâm đến a e rất nhiều,mong bạn hãy suy nghĩ kĩ trước khi nói nhé.chào:mad:)

***nó đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=29093

Chỉnh sửa cuối:

ngkhanhhoang

Bạn at007 nói đúng đấy, mình đang xài bản SM 3.42 full crack và rất ổn định. Mình cũng đang xài song song với Divx 0.9 nữa, quá tuyệt luôn.

vietDuck

Bạn chưa tìm hiểu kĩ đã làm loạn cả lên rồi Theo tớ bạn nên tìm hiểu kĩ Không chỉ trên diễn đàn này mà cả trên diễn đàn khác nữa Đi 1 ngày đàng học 1 sàng khôn :D Chả có gì có sẵn cả Mà cũng chả có gì dễ nhai đâu

Son_Nguyen

Cũng đang chờ SM cho con W950i, trước giờ chỉ dùng quen thằng này cho các máy từ Symbian S60, PPC cho đến UIQ.

Trên diễn đàn ngoài SM, DivX Player còn có cả Power Movie đấy. Bạn dùng cái này cũng được, nó hơn SM ở chỗ ngoài chạy các file AVI ra còn chạy được cả MP4 nữa. Chúc vui!!!!
Bạn có thể vào đây để lấy nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=25494.