• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartmovie 4.15 Việt hóa bản full bởi Hieu_mobilehn !

hieu_mobilehn

sao ai cũng cài dc em ko cài dc vậy ta =.=! đã làm hết cách! vào cài đặt nhấn yes nó chạy chứ install rùi đứng 1 hồi sau đó thông báo update error! để tối về em chụp màn hình lên nhờ các anh xem giúp!

Bạn phải xóa bản smartmovie cũ trước đây đã cài thì mới bung đc bản 4.15 nhé ?

magicQ

xóa hết rùi nhưng vẫn ko cài dc nên em mới thắc mắc đó anh, chả biết nó bị gì?

N99

Format máy và thẻ rồi cài lại từ đầu là ok thôi bạn à.

trang84

mình cài vào thẻ nhớ <ổ E> nhưng ko mở được bạn ơi, lại xóa đi cài lại vào điện thoại <ổ C> cũng ko mở được smart movie bản 4.15 full. Có giải pháp nào cho vấn đề này thì post lên cho mình nhé! Thank

MinhThang

Manager
mình cài vào thẻ nhớ <ổ E> nhưng ko mở được bạn ơi, lại xóa đi cài lại vào điện thoại <ổ C> cũng ko mở được smart movie bản 4.15 full. Có giải pháp nào cho vấn đề này thì post lên cho mình nhé! Thank

Không mở vào SM được hay mở nó nháy rồi văng ra, bạn đã cài bản SM 4.15 trên máy bạn lần nào chưa.

tux4892

mình cũng bị như thế. Vào SM thì bình thường. Nhưng ấn vào 1 phim bất kì thoát luôn. Hôk hiểu tại sao. Ai giúp với hay phải quay về dùng 4.01
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
mình cũng bị như thế. Vào SM thì bình thường. Nhưng ấn vào 1 phim bất kì thoát luôn. Hôk hiểu tại sao. Ai giúp với hay phải quay về dùng 4.01
Posted via Mobile Device

Quay lại bản 4.10 đi bạn, vì mấy bản này nếu máy nào sài được thì sài không thì thôi, chứ không phải tuyệt đối đâu. Muốn sài cho ngon một lần thì bạn mua bản quyền.

w2k

Bản này mình đã cài rồi, không rõ có phải do dọn rác không, mà mấy hôm sau vào bị đá văng ra ngoài, lại phải cài lại bản EN, không biết có ai bị như mình không?

mình cũng đang dùng bản EN nè. dùng từ hồi giờ ko thấy vấn đề gì cả. dùng quen SM rùi thì cũng không nhất thiết phải dùng bản VH.sorry chủ tupic, ý của mình là ko phải ghét những bản VH, nhưng nếu bạn nào ko dùng được VH thì nên chuyển sang bản full EN.

phamletuy_bin

em cài bình thường và hiển thị có 1 icon. nhưng mà pm của em bị bất bình thường... xem thì ok nhưng mà ko có tiếng. mấy anh có thể hướng dẫn thêm cho em được ko

MinhThang

Manager
em cài bình thường và hiển thị có 1 icon. nhưng mà pm của em bị bất bình thường... xem thì ok nhưng mà ko có tiếng. mấy anh có thể hướng dẫn thêm cho em được ko

Không có tiếng có thể do Clip đó chứ không phải do SM đâu bạn, bạn chọn 1 clip khác xem sao, hoặc quay 1 đoạn Video rồi mở xem thử, nhớ hát to để quay nhé!

kute_1988

sao nó hay bị đá ra vậy anh
có lúc nó đá , em phải remove và cài lại đó
khoản 2 đến 3 ngày là bị
mà có hôm chơi lâu khoảng 1 tiếng là đá ra luôn hà
cách anh cho em hỏi
em cài bản gốc từ trang chủ rồi cài bản path thì có full được ko vậy ạh

MinhThang

Manager
sao nó hay bị đá ra vậy anh
có lúc nó đá , em phải remove và cài lại đó
khoản 2 đến 3 ngày là bị
mà có hôm chơi lâu khoảng 1 tiếng là đá ra luôn hà
cách anh cho em hỏi
em cài bản gốc từ trang chủ rồi cài bản path thì có full được ko vậy ạh

Đây là bản Cr nên chuyện nó đá bạn văng ra là chuyện thường, muốn full thì chỉ có dùng License thôi bạn à.

s12345

Ban cài vào bo nho mà ban cai python nha ! Truoc mình cung bi vay ,bay gio ok roi !
Posted via Mobile Device

kute_1988

Ban cài vào bo nho mà ban cai python nha ! Truoc mình cung bi vay ,bay gio ok roi !
Posted via Mobile Device

anh gửi cho em python cho n73 với , em có sang topic về python và đã down bản python về cài vào thấy là 1.45 , nhưng sao em cài phần mềm Mytheme 1.5 vẫn không chạy được , em không biết bộ python nào hợp cho n73 cả ,

nilku

oài tìm kiếm đi chứ bạn. N73me có thể dùng bộ Python của bác "Kojiro" bên Ứng Dụng Python đó. Tui sài bản đó hoài ok lém.

hduonghn

Cho mình hỏi, có 1 vài film định dạng .flv xem nó báo lỗi .. vậy là sao vậy :)

Flv cũng có nhiều định dạng để phù hợp với từng thiết bị mà bạn. Những phim ko xem được như vậy hoặc khi mở mà nó chỉ có tiếng mà ko có hình thì nên convert nó sang định dạng khác là xem ngon lành nha bạn.

tuyetha

Flv cũng có nhiều định dạng để phù hợp với từng thiết bị mà bạn. Những phim ko xem được như vậy hoặc khi mở mà nó chỉ có tiếng mà ko có hình thì nên convert nó sang định dạng khác là xem ngon lành nha bạn.

SM xem được cả flv nữa à bạn?

Posted via Mobile Device