• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sis game Spider-Man: Toxic City HD by Gameloft S60v5

2356

nhưng palm và dream chạy HDH của apple àh8-|

Vậy hả, vậy thì em xin kiếu, hok tranh luận nữa, bây giờ mới biết Hệ điều hành Pam và hệ điều hành Android là của Apple :)) =)) Chắc bạn mới mua 2 cái hệ điều hành này về cho Apple để Apple độc quyền cảm ứng đa điểm hả :)) =)) Vài bữa Leo của WinMobi có đa điểm thì bạn cũng mua WinMobi về cho Apple để Apple tiếp tục độc quyền nha :)) =))
Pam và Android của Apple! :)) =)) Tin HOT :))

ho4ng07

Vậy hả, vậy thì em xin kiếu, hok tranh luận nữa, bây giờ mới biết Hệ điều hành Pam và hệ điều hành Android là của Apple :)) =)) Chắc bạn mới mua 2 cái hệ điều hành này về cho Apple để Apple độc quyền cảm ứng đa điểm hả :)) =)) Vài bữa Leo của WinMobi có đa điểm thì bạn cũng mua WinMobi về cho Apple để Apple tiếp tục độc quyền nha :)) =))
Pam và Android của Apple! :)) =)) Tin HOT :))

đang hỏi xem có phải palm và dream chạy hệ điều hành macOS của apple không thì ông lại nói palm & drema của apple:(. không đỡ nổi :-??

2356

đang hỏi xem có phải palm và dream chạy hệ điều hành macOS của apple không thì ông lại nói palm & drema của apple:(. không đỡ nổi :-??

Đỡ nỗi hay hok tùy ông, nhưng cái cách tranh luận xách mé, đá xoáy nhau trong khi mình chưa rõ đầu đuôi như của ông thì chả hay ho gì đâu :))

ho4ng07

Đỡ nỗi hay hok tùy ông, nhưng cái cách tranh luận xách mé, đá xoáy nhau trong khi mình chưa rõ đầu đuôi như của ông thì chả hay ho gì đâu :))

xách mé gì người ta không biết thì hỏi chứ sao . :-/ toàn nói đâu đâu . không đỡ được :-??

tctung12

Êh theo tui bít. Cảm ứng đa điểm hay đơn điểm là phụ thuộc vào Loại màn hình chứ, Hệ điều hành chỉ là phụ thôi. Như Iphone là màn hình cảm ứng điện dung thì cảm ứng đa điểm được, còn N97 là cảm ứng điện trở nên ko đa điểm đc, chứ chưa chắc ji` chỉ do hãng và do hệ điều hành mà mấy bác cãi ghê thế ( ý kiến chủ quan thui chém nhẹ nhẹ nha, mấy bác nào xài máy cảm ứng ứng mà ko bít về mấy cái này mà cứ bay vô cãi thì nên lên google search thử mà xem rùi hãy cãi nhé)

vuondommarsu

Êh theo tui bít. Cảm ứng đa điểm hay đơn điểm là phụ thuộc vào Loại màn hình chứ, Hệ điều hành chỉ là phụ thôi. Như Iphone là màn hình cảm ứng điện dung thì cảm ứng đa điểm được, còn N97 là cảm ứng điện trở nên ko đa điểm đc, chứ chưa chắc ji` chỉ do hãng và do hệ điều hành mà mấy bác cãi ghê thế ( ý kiến chủ quan thui chém nhẹ nhẹ nha, mấy bác nào xài máy cảm ứng ứng mà ko bít về mấy cái này mà cứ bay vô cãi thì nên lên google search thử mà xem rùi hãy cãi nhé)

Ông này nói đúng rồi đó! Nhưng cần gì search trên google! Lên wiki tiếng Anh đọc là có àh. Kì tìm hiều các dòng máy của Apple và 5800 cũng trên đó áh.

2356

Lạc đề trầm trọng...
Nhưng tui nhớ hok lầm thì đã từng đọc qua 1 bài và có cả Video giới thiệu 1 SOft cho 5K8 có hỗ trợ cảm ứng đa điểm.
Và nếu màn hình cảm ứng là yếu tố chính quyết định đa điểm còn hệ điều hành chỉ là phụ thì tại sao những con sử dụng hệ điều hành của Apple là Google đều có cảm ứng đa điểm, còn những con dùng Sym hay WinMo 6.1 chỉ là đơn điểm dù những con dùng 2 hệ điều hành này đều có những con có hỗ trợ cảm ứng điện dung (OminaII hay OminaHD).

tctung12

Lạc đề trầm trọng...
Nhưng tui nhớ hok lầm thì đã từng đọc qua 1 bài và có cả Video giới thiệu 1 SOft cho 5K8 có hỗ trợ cảm ứng đa điểm.
Và nếu màn hình cảm ứng là yếu tố chính quyết định đa điểm còn hệ điều hành chỉ là phụ thì tại sao những con sử dụng hệ điều hành của Apple là Google đều có cảm ứng đa điểm, còn những con dùng Sym hay WinMo 6.1 chỉ là đơn điểm dù những con dùng 2 hệ điều hành này đều có những con có hỗ trợ cảm ứng điện dung (OminaII hay OminaHD).

Àh cái video đó tui đã xem rùi và tét soft đó lun rùi; Đơn thuần chỉ là 1 flash thông minh thôi, chứ 5k8 chả hỗ trợ đa điểm tẹo nèo. Còn việc để máy có đa điểm thì phải hội đủ 2 điều kiện là màn hình và hệ điều hành nhé ( tui nghĩ vậy). Theo như bạn nói là chỉ có màn hình điện dung thôi mà ko có hệ điều hành thích hợp ( như hệ điều hành của iphone chẳng hạn) thì máy cũng ko nhận đc cảm ứng đa điểm mà chỉ đơn điểm thôi ( đặc biệt là hđh Sym, cho dù có cảm ứng điện dung chưa chắc đã đa điểm đc) [cũng chỉ là ý kiến chủ quan thôi, pro nào bik rõ hơn chỉ giáo nhé, kèm theo tài liệu để mở rộng kiến thức thì mình thanks nhìu :D )