• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIGNSIS ỨNG DỤNG - GAME UIQ 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

tuithichdoc

Bro oi, bro ss giùm mình N95 IMEI 354835010154467. yahoo mail sử dụng đăng kí không được vào trang symbiam. Cám ơn bro nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

doananh

Bro oi, bro ss giùm mình N95 IMEI 354835010154467. yahoo mail sử dụng đăng kí không được vào trang symbiam. Cám ơn bro nhiều.
Của bạn đây. Lần sau máy của bạn là yêu cầu bên OS9.1 nhé. Đây là box UIQ.
Còn bạn không đăng kí được Sybian với Y! hay Gmail và Hotmail đâu. Bạn đăng kí thuviet.com thử xem.
Chúc bạn vui:D

jojobaxi

IMEI mình là 35703301-264737-6 mình thanks nhiều nhiều
àh quên máy mình là P1i :D

Chỉnh sửa cuối:

daika

Mình xin các bạn phần mềm smartmovie,
Máy P1i: số IMEI: 35703301-188420-2

Cám ơn nhiều.

jojobaxi

Của bạn đây

chúc bạn vui:D
hix mình sorry vì hơi gà vì đây là lần đầu tiên mình xài PDA, cũng là lần đầu tiên mình xài máy của SE, mình đã bung file nén bạn upload được 1 file có đuôi .cer, copy vào máy thì ko install được, bạn có thể hướng dẫn cho mình kỹ được hem hoặc gửi về mail jojobaxi@yahoo.com. Mình rất cảm ơn bạn

Gozilla85

hix mình sorry vì hơi gà vì đây là lần đầu tiên mình xài PDA, cũng là lần đầu tiên mình xài máy của SE, mình đã bung file nén bạn upload được 1 file có đuôi .cer, copy vào máy thì ko install được, bạn có thể hướng dẫn cho mình kỹ được hem hoặc gửi về mail jojobaxi@yahoo.com. Mình rất cảm ơn bạn

Bạn down bộ sign về để signed soft nhé, file cer dùng để signed soft đấy. :-?

doananh

Nếu bạn không tự sign được thì bạn muốn sign phần mềm nào mình sign dùm cho. Mới dùng ai cũng thế thôi bạn ah
Chúc bạn vui

jojobaxi

Nếu bạn không tự sign được thì bạn muốn sign phần mềm nào mình sign dùm cho. Mới dùng ai cũng thế thôi bạn ah
Chúc bạn vui

vậy bạn sign giùm mình cái smart movie nha, nhân tiện cho hỏi nếu cài cái smart movie đã sign đè lên cái cũ được hem, thanks bạn lần nữa

doananh

vậy bạn sign giùm mình cái smart movie nha, nhân tiện cho hỏi nếu cài cái smart movie đã sign đè lên cái cũ được hem, thanks bạn lần nữa
Của bạn đây, bạn cứ gỡ bản cũ ra cài bản 3.40 việt hóa này vào.
Chúc bạn vui vẻ

titoe

Nhờ bạn làm hộ mình với nhé, máy mình là P990i
IMEI là 35959300-564010-8
cảm ơn nhiều :D

thanhlong_05

chào bác doananh, cho minh hỏi sao khi minh sign thì phần password for Key File mình sẽ phải lấy ở đâu ra vậy, mỗi PM sẽ có một password riêng hay là sử dụng 1 password thôi, mình đã thử nhiều lần nhưng không được, bác giúp mình nhé.

Kojiro

Super V.I.P
chào bác doananh, cho minh hỏi sao khi minh sign thì phần password for Key File mình sẽ phải lấy ở đâu ra vậy, mỗi PM sẽ có một password riêng hay là sử dụng 1 password thôi, mình đã thử nhiều lần nhưng không được, bác giúp mình nhé.

Mỗi PM có KKK riêng bạn à, còn phần sign là đảm bảo PM chạy được thôi. Muốn PM không dùng thử thì phải dùng KKK của bản thân PM đó để đăng ký!

Status
Không mở trả lời sau này.