• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Series Theme gỗ tuyệt đẹp - Mod by Ntv_79 [Cập nhật bài #15]

Ntv_79

có lẽ thế.mình dùng 55 cũng đơ hoài ah

N97 thì khi chuyển sang WOOD 4 cũng hơi lâu hơn theme khác 1 chút, nhưng xong là OK. Anh em thử đợi tí xem sau đó có dùng được không?

bunrieucua

Em cài on 5800 cũng đơ luôn anh ơi.
Cài xong vào cài đặt theme là đơ.
Phải tháo thẻ ra remove đi:(
Thử trên cả CFW 5800 gốc lẫn CFW C6/5800.
Lạ thật nà lạ????

phantom9790

N97 thì khi chuyển sang WOOD 4 cũng hơi lâu hơn theme khác 1 chút, nhưng xong là OK. Anh em thử đợi tí xem sau đó có dùng được không?
em chịu ko dùng đc a ah.chăc fw c6 ko đc.e cứ đc tí là lại đơ.mà đơ ko khởi động lại đc cơ,fair tháo pin.:((

bunrieucua

em chịu ko dùng đc a ah.chăc fw c6 ko đc.e cứ đc tí là lại đơ.mà đơ ko khởi động lại đc cơ,fair tháo pin.:((
Nếu cài trên máy thì tháo pin ra lắp lai cũng chưa xong vấn đề ấy chứ>:)
Phải format 4 ngón mới xong.
Thử đi rùi biết=))

phantom9790

Nếu cài trên máy thì tháo pin ra lắp lai cũng chưa xong vấn đề ấy chứ>:)
Phải format 4 ngón mới xong.
Thử đi rùi biết=))

oh.mình đâu có gỡ đc đâu.nhưng thui.cứ để đó,ko dùng là đc.hihi

Ntv_79

oh.mình đâu có gỡ đc đâu.nhưng thui.cứ để đó,ko dùng là đc.hihi

Thôi nếu khó quá thì bỏ qua. Đừng cố quá thành quá cố đấy. Dùng UninstallKing là được thôi bạn.

mrhai36

Mình đang sài con 5800 nhưng chưa hack thì có cài được ko vậy các bạn ? Thanks

HoangPigG

Bác dùng máy gì thế, bác ntv dùng N97, ko khéo lõi nó trâu hơn nên dùng cũng mượt hơn. để tí em test thử trên 5530 xem

Em dùng C6,cài vào vẫn chạy đc nhưng cứ trượt bàn phím lên thì đơ...Đành phải đợi bác NTV ra theme mới vậy :D:D

boy_online01

Bác Ntv_79 chỉ em cách xóa cái biểu tượng hình vuông bao quanh icon khi mình chạm và giữ icon với? Em thấy bỏ được cái ý đi cũng đẹp. Tại cái SVG converter đang xài bị hết hạn nên em ko biết cái UI của nó là bao nhiêu để xóa?
À bác nói luôn cái thanh bar ở popup là bao nhiêu nữa ạ :D?

Ntv_79

Bác Ntv_79 chỉ em cách xóa cái biểu tượng hình vuông bao quanh icon khi mình chạm và giữ icon với? Em thấy bỏ được cái ý đi cũng đẹp. Tại cái SVG converter đang xài bị hết hạn nên em ko biết cái UI của nó là bao nhiêu để xóa?
À bác nói luôn cái thanh bar ở popup là bao nhiêu nữa ạ :D?

Hic, mình cũng không nhớ hết đâu bạn. Hết hạn xóa đi cài lại là lại dùng được mà. Chịu khó bung ra xem vậy!

nhaylau321

CÁi Wood 3 khi vào nghe nhạc thì không có hình gỗ. Bác NTV_79 sữa lại giùm !!

wimax16vnn

Mấy cái theme gỗ trông đẹp wá !
Mà e đang xài N97mn ported menu4*4 có extend menu nên mấy cái icon ko bỏ lên đúng kệ gỗ dc? :( NTV79 có thể design lại 1 bản cho fù hợp dc ko?
Nếu dc thì làm cho menu 4*4 icon lớn có extend menu nha, thanks NTV trc
p/s : icon folder games ko có dạng IP nha,NTV tiên thể thêm vô cho full càng good