• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Series Theme gỗ tuyệt đẹp - Mod by Ntv_79 [Cập nhật bài #15]

Ntv_79

Đây là bộ theme gỗ rất đẹp mà mình đã ngồi lọ mọ kiếm theme, nghiên cứu để mod lại. Thấy đẹp quá lại không nỡ dùng 1 mình nên chia sẻ cùng anh em và cảm ơn anh em đã cổ vũ và ủng hộ.

Một lần nữa lại nhắc lại kẻo anh em chém oan mình. Mình mod cho N97 và test OK trên N97 nên các máy khác anh em thích tự test và đừng chém mình nhé! Khuyến cáo: nên cài sang thẻ nhớ (ngoài) để có vấn đề gì tháo thẻ nhớ ra!

Thanks to Dsma, Taief,... và nhiều người khác nếu có dùng theme hoặc element của họ mà mình ko biết.

WOOD 1

Pass: Ntv_79
DOWNLOAD

còn nữa...wood2, 3 và 4 các bài sau..

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

WOOD 2

Widget ngoài home screen trong suốt sẽ phù hợp hơn với hình nền.
Mình sẽ post toàn bộ hình nền sau!

Pass: Ntv_79
DOWNLOAD

thinh994

Ơ cái wall Tranparen trông hay thiệt. Lồng lên hình nền của theme chính đc lun :D

Ntv_79

Ơ cái wall Tranparen trông hay thiệt. Lồng lên hình nền của theme chính đc lun :D

Thế mới là tranparen:D Thích hợp với bạn nào dùng theme có hình nền đẹp và widget ngoài hs trong suốt! Trong link down trọn bộ còn rất nhiều hình nền các bạn down về xem cái nào đẹp thì dùng nhé!

Thế mới là tranparen:D Thích hợp với bạn nào dùng theme có hình nền đẹp và widget ngoài hs trong suốt! Trong link down trọn bộ còn rất nhiều hình nền các bạn down về xem cái nào đẹp thì dùng nhé!
A có thể làm 1 bộ cho 5800 được k?em kết bộ này quá.:D

tomasou

Theme đẹp tuyệt bạn ak, Mình thấy thêm này đẹp nhất trong những thêm bạn post gần đây.

nhaylau321

Bác Ntv_79 vào đây :
Minh mới test xong wood 3, thì khi vô phần nghe nhạc thì không phải hình ảnh gỗ mà là hình ảnh khác.
Bác có thể xóa cái hình s60 khung đen nhưng vẫn để giá gỗ không ( của cái wall paper ấy )

HoangPigG

Em vừa test theme wood 4 của bác,ĐẸp nhưng ko hiểu sao máy đơ quá..đành phải dùng wood 1 :(:(
-Mà sao em ko gỡ đc theme 4 nhỉ?:S

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Em vừa test theme wood 4 của bác,ĐẸp nhưng ko hiểu sao máy đơ quá..đành phải dùng wood 1 :(:(

Chắc là do máy bạn cài nhiều quá nên không vào được trình gỡ bỏ mặc định của máy. bạn cài thêm phần mềm Uninstall King sẽ gỡ bỏ mọi thứ thuận tiên hơn.

dkhoan_0211

bác ntv rất kết theme iphone nhỉ, mình thấy bác chỉ mod theme mang phong cách iphone là chính :D

ngohuyhoang

Bác dùng máy gì thế, bác ntv dùng N97, ko khéo lõi nó trâu hơn nên dùng cũng mượt hơn. để tí em test thử trên 5530 xem