• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeManager v1.91_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoạinn

nguyentanbinh

Well-Known Member
Mình test trên bản fix của bạn mà Lộc,bạn test lại xem chứ mình thấy trong kiển tra những ứng dụng đã cài trên máy thì có 2 mục đầu tiên là kiểm tra toàn bộ và kiển tra pm đang chạy (kiểm tra ram) thì 2 mục này ko hoạt động,bản 3 ngôn ngữ của bạn nguyentanbinh thì chạy bình thường,mình thích bản 1ngôn ngữ của Lộc hơn cài cho nhẹ máy.bạn kiểm tra rồi xem fix lại nhé.

- 3 ngôn ngữ hay 1 ngôn ngữ không quan trọng nếu xài V5 thì bạn sẽ rõ hơn về cách add nhiều ngôn ngữ còn V3 trở xuống sẽ ko gặp hiện tượng này bạn VD một phần nếu tiếng anh thì Setup ngon trên V5 còn nếu 1 ngôn ngữ VN vào V5 tùy theo đời máy hay gặp lỗi bị văng ra. chúc vui

fantomastan

cái này tin nhắn có hiện tên ko bác. cài xong rồi thì tin nhắn ko hiện tên nữa. chỉ hiện số dt thôi

xài cái này không thể cài shchedule được. ko tìm đâu ra cách cài lun. ai biết giúp giùm ah. cảm ơn

Last edited by a moderator:

Xgamex

Đã có bản chính thức SafeMgr v1.92.153. A Lộc nếu còn tinh thần thì "ngự" nó cho ACE dùng nhé :)

Tải về >>> http://117.135.138.81/upfiles/20100913/7936989767.sisx

nguyentanbinh

Well-Known Member
Đang tiến hành test lỗi việt hóa tiếng việt và chức năng và bản tiếng anh sẽ ra cùng file sis

tuanloc1

Đã có bản chính thức SafeMgr v1.92.153. A Lộc nếu còn tinh thần thì "ngự" nó cho ACE dùng nhé :)

Tải về >>> http://117.135.138.81/upfiles/20100913/7936989767.sisx
Đã bàn giao lại cho cao thủ NguyenTanBinh bạn đợi di nhé! Ngày mai là có ngay thôi!
Tinh thần thì mình vẫn luôn "Cháy bỏng" nhưng thời gian thì không có nên bàn giao cho bác ấy rồi. PM này đến gần 2000 string nên ôm không xuể.
Các bạn đợi đi. Nó có thêm nhiều chức năng hay lắm đó!

leetran72

Đã bàn giao lại cho cao thủ NguyenTanBinh bạn đợi di nhé! Ngày mai là có ngay thôi!
Tinh thần thì mình vẫn luôn "Cháy bỏng" nhưng thời gian thì không có nên bàn giao cho bác ấy rồi. PM này đến gần 2000 string nên ôm không xuể.
Các bạn đợi đi. Nó có thêm nhiều chức năng hay lắm đó!
Mobile:
Sao lau the bac ui. Hic hic em bi dau da day vi nong ruot rui ne >:) Bac quang cao lam em to mo qua

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Đây là hình ảnh test lỗi 1.92 (153) việt hóa 100% đây mình sẽ fix lỗi và up lên cho các member yêu cầu =D>=D>=D>=D>=D>=D>​

traicauhd

bạn ơi up đi mình thích cái này lắm cảm bạn đã việt hóa nó nhé....
cảm ơn rất nhiều....
mong bạn Up sớm nhé.............................................

tuanloc1

cảm ơn rất nhiều....

Đây đến chiều mai nếu anh Bình không up, mình sẽ up cho các bạn.
Đợi thêm một ngày chắc không sao nhé!

nguyentanbinh

Well-Known Member

cảm ơn rất nhiều....

Đây đến chiều mai nếu anh Bình không up, mình sẽ up cho các bạn.
Đợi thêm một ngày chắc không sao nhé!

Fix nhanh bác Bình ơi! Hehe

- Mình sẽ up bản mình lên và mình cũng đưa tuanloc một bản và các bạn test thử xem sau coi phần mềm ổn định không

Chỉnh sửa cuối: