• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeManager v1.90_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

nguyentanbinh

Well-Known Member
Mình cũng giống vậy
Xóa bản của Lộc cài lại bản của Bình đến lúc ĐT hỏi "cài vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ',chọn thẻ nhớ thì ĐT trở về màn hình chính thì không thể làm gì được nữa,tiếp tục cài lại lần 2 vẫn vậy.Anh Bình và Anh Lộc ơi xử lý như thế nào đây(cài trên N95)

- E download về 2 file topic sau đó cài update (cài file tuanloc trước sau đó cài file update không nên remove bản tuanloc vì bản anh làm là Update lên bản tuấnloc cứ cài đè là được hiện nay đang Fix 3 ngôn En CN VN luôn sẽ up file chính thức cài đặt lên

thanhlongck

- E download về 2 file topic sau đó cài update (cài file tuanloc trước sau đó cài file update không nên remove bản tuanloc vì bản anh làm là Update lên bản tuấnloc cứ cài đè là được hiện nay đang Fix 3 ngôn En CN VN luôn sẽ up file chính thức cài đặt lên
Cài đè là thế nào?
Trước khi remove bản của A.Lộc em dùng Nokia Ovi Suite để cài thì bị lỗi cập nhật.Anh chỉ cụ thể cách cài đè dùm.
Thôi thế thì chờ Anh Up file khác để cài cũng không muộn
Cám ơn Anh

tuanloc1

Cài đè là thế nào?
Trước khi remove bản của A.Lộc em dùng Nokia Ovi Suite để cài thì bị lỗi cập nhật.Anh chỉ cụ thể cách cài đè dùm.
Cám ơn Anh

Trước khi cài bạn vào E/system xem file nào có đuôi .TXT thì xóa hết đi nhé. Xong cài bản của mình trước, sau đó cài bản của anh Bình, Thế là OK.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Thêm SIS Fix lên cài đặt không cần update

Cài đè là thế nào?
Cám ơn Anh

Trước khi cài bạn vào E/system xem file nào có đuôi .TXT thì xóa hết đi nhé. Xong cài bản của mình trước, sau đó cài bản của anh Bình, Thế là OK.

1/ File này download về cài đặt không cần update chĩ có 2 ngôn ngữ CN và VN lúc cài nhớ đừng chọn Anh vì chưa add ngôn ngữ vào vì Anh bị lỗi Strings đang sữa lỗi và làm data sẽ up link lên sau cùng bộ data.

tadenday

tuanloc ơi đây là txt mình đẵ Fix hoàn toàn lỗi rồi đó còn những chỗ mặc định tiếng hoa trong chặn gọi và mã vùng mình sẽ up sau vì đó ko là rsc mà là dll - exe

về bạn import vào rsc của bạn nha

Nều mà bạn ko biết import Mobilhex thì mình sẽ up rsc và tuanloc cài font tiếng hoa để coi còn ô vuông không, Mỉnh đã là cho toàn Bộ Strings của rsc hiện lên toàn bộ còn lại là tuanloc tự test tiếp nha. Chúc vui

import Mobilhex làm ntn vậy bác ?

0o__o0

1/ File này download về cài đặt không cần update chĩ có 2 ngôn ngữ CN và VN lúc cài nhớ đừng chọn Anh vì chưa add ngôn ngữ vào vì Anh bị lỗi Strings đang sữa lỗi và làm data sẽ up link lên sau cùng bộ data.

Có ai biết tiếng Tàu đâu mà Add vào làm gì! Topic Việt hóa thì tốt nhất chỉ để mình VI thôi, bức quá thì cho thêm EN cho những ai không thích bản Việt

nguyentanbinh

Well-Known Member
Có ai biết tiếng Tàu đâu mà Add vào làm gì! Topic Việt hóa thì tốt nhất chỉ để mình VI thôi, bức quá thì cho thêm EN cho những ai không thích bản Việt

- Add vào cho đở kiếm china-EN-VT ko có ji khác nha vothien12345 BOX việt hóa tất nhiên là việt rồi đâu có gì sai chỉ tội là vothien sai thôi. Cấm Spam ok Chúc Vui vothien. Vì bàn anh có lỗi nên chưa addd

nguyentanbinh

Well-Known Member
tuanloc test hết chức năng còn lỗi gì nữa không nếu không bản Tiếng Anh a add vào sẽ không còn lỗi nữa và cùng nhau nghiên cứu bộ data này từ những trang vàng 2010 nha tuanloc

tuanloc1

tuanloc test hết chức năng còn lỗi gì nữa không nếu không bản Tiếng Anh a add vào sẽ không còn lỗi nữa và cùng nhau nghiên cứu bộ data này từ những trang vàng 2010 nha tuanloc

Em tét rồi không còn lỗi nữa anh à.
P/S ra YH đi anh

phamtiendt1982

Mình thấy vẫn còn 2 lỗi nè:máy 5320 của mình khi gọi thì dù cho đầu dây bên kia có bắt máy thì dt của mình ko có rung mặc dù mình co chỉnh trong cài đặt,thu 2 la trong phần bảo mật riêng các số dt trong đó gửi sms cho mình thì nó vẫn hiện ra bên ngoài dù mình co chỉnh trong cài đặt cá nhân là(ko hiện ra màng hình chinh).mình đã xóa di cài lại nhiều lần vãn thế

tuanloc1

Mình thấy vẫn còn 2 lỗi nè:máy 5320 của mình khi gọi thì dù cho đầu dây bên kia có bắt máy thì dt của mình ko có rung mặc dù mình co chỉnh trong cài đặt,thu 2 la trong phần bảo mật riêng các số dt trong đó gửi sms cho mình thì nó vẫn hiện ra bên ngoài dù mình co chỉnh trong cài đặt cá nhân là(ko hiện ra màng hình chinh).mình đã xóa di cài lại nhiều lần vãn thế

Lỗi đó thuộc về PM bạn ạ. Còn mọi người bàn luận ở đây là lỗi về Việt hóa.
Khi cài đặt bạn nhớ bấm là xác nhận, phải chọn đúng dòng máy của bạn (là FP1 hay FP2) và quan trọng là bạn phải để cho PM chạy nền nhé! Bạn test lại xem. Chứ lỗi mà bạn nó cả topic chưa ai phản ánh cả.

w2k

Sao tên ứng dụng lại đổi khác vậy Bình.Mình ko tài nào để màn hình khi gọi tới đúng với danh bạ, toàn ra tiếng Tàu à. ghét quá để mỗi số.8-|

tuanloc1

Sao tên ứng dụng lại đổi khác vậy Bình.Mình ko tài nào để màn hình khi gọi tới đúng với danh bạ, toàn ra tiếng Tàu à. ghét quá để mỗi số.8-|

Data chưa sửa xong bạn ơi, đợi vài hôm nhé sẽ có bản như bạn mong muốn.

nguyentanbinh

Well-Known Member

- Cài này là do import thôi mình sẽ up lên phiên bản 3 ngôn ngữ Anh Việt China luôn

nguyentanbinh

Well-Known Member

- Cái này khộng phải chỉ gọi lúc rung là khi đâu bên kia bật máy lên sẽ không còn rung là đúng rồi chức năng này giúp chúng ta biết đầu dây bên kia khi bật máy lên mà thôi chúc vui

nguyentanbinh

Well-Known Member

- Cái này khộng phải chỉ gọi lúc rung là khi đâu bên kia bật máy lên sẽ không còn rung là đúng rồi chức năng này giúp chúng ta biết đầu dây bên kia khi bật máy lên mà thôi chúc vui

- Cài này là do import thôi mình sẽ up lên phiên bản 3 ngôn ngữ Anh Việt China luôn

data đang tìm cách edit lại cho chuẩn theo viet nam vì đó la data china nhúng nên khó mà vào được

Data chưa sửa xong bạn ơi, đợi vài hôm nhé sẽ có bản như bạn mong muốn.

Download về cài đặt đã add thêm Anh vào hoàn chỉnh

Chỉnh sửa cuối: