• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RPG Game] Legend of Kamyong Heroes [CN] S60v3 ~ Game khủng 110Mb sis game!

thangquy_nho

Game này là cho màn hình 320x240 phải không bác Dũng.Cài lên N95 8gb thấy nó nằm ngang à,làm thế nào mà chơi được bây giờ?

dung1291985

Game này là cho màn hình 320x240 phải không bác Dũng.Cài lên N95 8gb thấy nó nằm ngang à,làm thế nào mà chơi được bây giờ?

chơi chủ yếu dùng phím 4 chiều lên xuống trái phải và nút chọn giữa, 2 nút chọn trái, chọn phải thôi, ko cần dùng phím số nên ko lo vấn đề chơi màn hình ngang :D N95 8Gb chơi là ổn nhất đó ;)
Cái này khi cài xong có bị ô vuông không nhỉ?
ko bạn ạ, trò chơi có tích hợp font sẵn ở trong rồi, máy bạn ko có hỗ trợ tiếng trung vẫn nhìn thấy tiếng trung tốt b-)

dung1291985

Trò này chơi ko biết thoát ra chỗ nào cả :|

đi ra ngoài map, bấm phím chọn phải sẽ ra 1 cái menu, chọn dòng cuối cùng, hiện ra 1 cái bảng, chọn típ dòng cuối cùng nó hỏi có hay ko, mặc định đang là ko, chọn dòng kia là có :D trò này cũng cho save và load trực típ lun ;)

thuong1

Game tắt or mở âm thanh ở đâu vậy nhĩ ?
Mình toàn thấy mấy cái nhà,đánh nhau ở đâu vậy ?

Chỉnh sửa cuối:

azn13579

Thật sáng suốt khi chọn em n95 8gb,hồi đi chọn máy ai cũng dụ mình xúc n95 thường,giờ mới thấy mình sáng suốt.nhưng mỗi tội em này ăn phải font Tàu khựa là mắt tròn xoe(ô vuông).à bác chủ thớt ơi các phím game khi chơi ngang thì phải đặt ở đâu hay phải dùng magi key để đổi nút và đổi thành nhưng nút gì.mong pác hướng dẫn cụ tỉ.em chơi toàn phải dựng máy lên thôi.thask

thangquy_nho

Không biết mò mẫm để chơi như thế nào cả :-/.Vào chỗ map cứu cô gái thì thằng phỉ nó chém 1 phát chết tươi :((,mình chịu hẳn,không hiểu là chơi kiểu gì,lại còn không nhìn được map tổng thể,không biết Q thì đi đến đâu để nhận và hoàn thành,cách đánh ra sao :|.Ai chơi rồi chỉ em dùm với :-??.

dung1291985

Không biết mò mẫm để chơi như thế nào cả :-/.Vào chỗ map cứu cô gái thì thằng phỉ nó chém 1 phát chết tươi :((,mình chịu hẳn,không hiểu là chơi kiểu gì,lại còn không nhìn được map tổng thể,không biết Q thì đi đến đâu để nhận và hoàn thành,cách đánh ra sao :|.Ai chơi rồi chỉ em dùm với :-??.

ai biểu đoạn đó bạn hiếu chiến, có cách chọn để ko phải đánh nhau, lúc đó bạn level thấp, lính nó chém 1 cái là nghẻo củ tỏi :D mà đám đó lại đông nữa, chọn dòng save 3 ý, tha hồ mà tung hoành, lúc load game mở đầu, có 3 dòng, chọn dòng thứ 2 để load, chọn dòng thứ 3 để load slot 3, max level >:)

ccctcm

Lần trước e cài cho N81 thì bị giật tung bép.
Bây h cài cho N82 chơi mượt ghê.
Thankx... :D

mysuol213

hay nhung ma nang qua ban oi.minh xai n86 ma chay van bi giat wa troi

Posted via Mobile Device
Giật thì ko giật wá trời như bạn nói đâu.Hay vừa cài xong"nổi máu anh hùng" zô chơi luôn mà ko restart?

nhocconsoidong

Bạn nào chơi lâu có nhìu kinh nghiệm thì viết vài dòng hướng dẫn cho mí bạn mới bik chơi (như mình chẳng hạn) dùm nha, ví dụ các phím tắt trong trò chơi, cách nâng điểm, nâng skill, nhận quest, làm quest, trang bị nhân vật...!