• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rồng đen 2 - 3 .. Sisx

mottydong

thua mấy bố này quá :)), toàn đi đào mộ khủng long thôi. game s60 h là dĩ vãng rồi

trungR1988

Member
Ko đào mộ lấy game đâu ra test.Liệu bạn đã test hết game Symbian chưa mà nói vậy.Mình khẳng định 1 câu nhiều game của những năm cũ mà chúng ta chưa bít hoặc biết tên nhưng hok tìm đc hoặc file bị lỗi.

mottydong

Ko đào mộ lấy game đâu ra test.Liệu bạn đã test hết game Symbian chưa mà nói vậy.Mình khẳng định 1 câu nhiều game của những năm cũ mà chúng ta chưa bít hoặc biết tên nhưng hok tìm đc hoặc file bị lỗi.

mình bám theo s60 từ rất lâu rồi, cái cảm giác vào diễn đàn nhìn thấy 1top mới đồng nghĩa với 1 game mới đã quá quen thuộc :|, nên với tình trạng hiện nay chắc phải mất thời gian nữa để làm quen :D

VOCUC09

toàn đồ dỏm ...xài không được trên N96 nhất là mấy trò rồng đen combat ....

w0nderb0y

toàn đồ dỏm ...xài không được trên N96 nhất là mấy trò rồng đen combat ....

:") bài đã chìm rồi mà pạn moi lên làm gì?.để nó chôn luôn đi.. :D
Mấy game mình cũng chỉ cóp về cho mọi người làm chuột bạch thui... :p
Tinh thần đồng đội mà... Thấy hay nên pót... Nhưng nào ngờ :>.....