• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.5 nào cho Atom Exec ổn nhất?

SCLASS

Mình muốn up Rom lên 6.5 cho Atom Exec nhưng ko biết tới giờ thì bản Rom 6.5 nào được coi ổn định nhất ?

mrkid12k

Bạn cứ up bản mới nhất ấy, bản 23504 down bên xda. Nói chung bản này chạy ổn định,giao diện đẹp, lai là bản clean nữa. Nhưng ko dùng đc bluetooth, ram trống ít( không chơi dc alphats4), Giao diện Fm bị lôic và ngốn pin( bản 6.5 nào cũng vậy thôi).

luongdang

bản 21728 của Khoa_Ha (link) rất good. đến giờ mình vẫn sử dụng bản này. pin và Ram đều good.

JongZiZi

Bạn cứ up bản mới nhất ấy, bản 23504 down bên xda. Nói chung bản này chạy ổn định,giao diện đẹp, lai là bản clean nữa. Nhưng ko dùng đc bluetooth, ram trống ít( không chơi dc alphats4), Giao diện Fm bị lôic và ngốn pin( bản 6.5 nào cũng vậy thôi).

Pin tạm đc. RAM cực ít nên hay đơ máy. Còn răng xanh thì bạn ko dùng đc còn mình thì nhận và gửi phà phà. Có sao đâu.

mrkid12k

Pin tạm đc. RAM cực ít nên hay đơ máy. Còn răng xanh thì bạn ko dùng đc còn mình thì nhận và gửi phà phà. Có sao đâu.

Bạn cho mình link down dc kô? Hôm trước mình xóa mất rồi, lên XDA thì link die, thank

JongZiZi

Chờ tối khuya mình sẽ up dùm bạn nếu bạn vẫn cần. Nhưng mình cũng đang định up bản khác. Bản 23504 này hay đơ máy sảng. Kỳ lạ.

anh nào gửi cho em link down bản này bản 21728 của Khoa_Ha với em đown trên media mọt kiếp mà ko có đc...hixx

luongdang

Chờ tối khuya mình sẽ up dùm bạn nếu bạn vẫn cần. Nhưng mình cũng đang định up bản khác. Bản 23504 này hay đơ máy sảng. Kỳ lạ.
mình thì ko bị đơ như bro, nhưng đang nghe nhạc mà có người gọi tới là pin tuột kinh khủng luôn :D

mrkid12k

lúc nào rảnh bạn up lên hộ mình nhé.thank!

mrkid12k

Bên XDA đã có người up rồi nè. Bạn wa đó lấy link đi nhé.

Bạn up lại lên hộ mình đc ko, ban trên xda giải nén bị lỗi. Mình ko để ý nên vẫn up( up qua thẻ nhớ), lên đến 99% là đơ luôn. Bây giờ máy đơ rồi. thank!.

JongZiZi

Bạn up lại lên hộ mình đc ko, ban trên xda giải nén bị lỗi. Mình ko để ý nên vẫn up( up qua thẻ nhớ), lên đến 99% là đơ luôn. Bây giờ máy đơ rồi. thank!.

Chiều ý bạn luôn. Nhưng nhớ là bản này RAM trống còn ít lắm đó nha. 23504

huong1288

Tại sao mình down mãi bản 21728 ở trên media fire mà không được gì cả.cả khi dùng phần mền đổi link.có ai có up vào media fire giúp mình với.vào đó toàn báo là:Invalid or Deleted File.thank

JongZiZi

Tại sao mình down mãi bản 21728 ở trên media fire mà không được gì cả.cả khi dùng phần mền đổi link.có ai có up vào media fire giúp mình với.vào đó toàn báo là:Invalid or Deleted File.thank

Nó báo vậy vì nó xóa rồi. Còn đây là link mới.

huong1288

cam on moi nguoi!nhưng mà em hỏi bản 21728.vì em thấy mọi người bảo là bản đó ổn định hơn.ạ có thì cho em link với.thank!