• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0/AOSP][APR.9] OrDroid 2.0

LinhKu

Em có bị tình trạng treo màn hình khoá không?không trượt được Ring,nếu bị em up kernel này sẽ ok. Nguyên nhân do kernel 0.8.

ah cái này em bị 1 lần từ bản 2.0.4 lúc cắm sạc ,bản 2.0.5 chưa thấy bị anh ạ,htc one x mới về móng cái 5 con hàng xách tay với giá 13triêu500 :D,nghe mấy ông anh bảo màn hình mịn lắm,nhìn màn hình nó như in luôn trên mặt kính vậy anh ạ :D

ntt2006

ah cái này em bị 1 lần từ bản 2.0.4 lúc cắm sạc ,bản 2.0.5 chưa thấy bị anh ạ,htc one x mới về móng cái 5 con hàng xách tay với giá 13triêu500 :D,nghe mấy ông anh bảo màn hình mịn lắm,nhìn màn hình nó như in luôn trên mặt kính vậy anh ạ :D

Bị lay động rồi à?nếu mua thì đặt chình hãng đi em, cái tay nghe cũng có giá.

tiendat17683

bản 2.0.6 mở khoá băng cảm ứng rất nhạy, bản 2.0.5 mình mở máy một tay không được phải dùng 2 tay, up 2.0.6 Ok

TungBach

Mỗi ngày up 1 lần , cũng thấy nản
P/s : đã dow đc bản mod camera cho Sen 4.0 , nhưng up mãi ko đc cho ae

xuantung8282

Mỗi ngày up 1 lần , cũng thấy nản
P/s : đã dow đc bản mod camera cho Sen 4.0 , nhưng up mãi ko đc cho ae
bác up cho ae dùng với, tối qua e down mà toàn link lung ta lung tung!
mà bản 1.5 này đã chụp ảnh đẹp đc như thằng sen XL chua hả bác?!

Chỉnh sửa cuối:

xuantung8282

Thank bác, nhưng e flash xong thì thấy cái ICON nó chẳng thay đổi j, bác co vậy ko hay là e flash không thành công?!

TungBach

anh up máy liên tục à cả bản insertcoin và ordroid sao .:D
Một ngày up 3-4 rom liên , đến mệt , nhưng đc cái vui ^^
Thank bác, nhưng e flash xong thì thấy cái ICON nó chẳng thay đổi j, bác co vậy ko hay là e flash không thành công?!
Mình flash xong có thay đổi mà , bạn kt lại xem , thấy canh nén và chụp hình nhanh hơn , chất lượng tăng ko đắng kể

xuantung8282

vâng chác e không để ý, hình như là có chút thay đổi về ICON, nhưng e vừa phát hiện là không thể chụp ảnh màn hình bằng cách cũ đc nữa (power+home), e thử cách power+Vol- cũng không đc luôn, bác biết chỉ e với?!

hai_fish9999

vâng chác e không để ý, hình như là có chút thay đổi về ICON, nhưng e vừa phát hiện là không thể chụp ảnh màn hình bằng cách cũ đc nữa (power+home), e thử cách power+Vol- cũng không đc luôn, bác biết chỉ e với?!

Bạn bấm và giữ nút power 1 chút sẽ hiện lên 1 bảng trong đó có tiện ích chụp màn hình đó.