• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RESCO EXPLORER 2010 v8.10

ChuHuyHoan

Well-Known Member
con Resco Explorer 2k7 Sao e down về xong chạy cái keyge... nó lại báo lỗi ? bác nào chạy được lấy hộ e cái key với . Name reg : khanhdd2104

Trên máy PC của bạn phải cài NET mới chạy được nhé. Bạn vào DS dow về cài vào là OK đừng xin KKK trên diễn đàn nhé. Thân!!!!

longgiang81

Super V.I.P
Bộ Skin Meter cho Today Plugin của Resco :D

longgiang81

Super V.I.P
Dễ thôi mà bạn với điều kiện máy bạn đã cài Today Plugin của Resco rồi, chép nó vào Install Dir và chọn Skin và thưởng thức :))

longgiang81

Super V.I.P
Ko xin xỏ chìa hay kkk soft ở đây bạn nhé, bạn quay lại mấy trang trước Mod. đã Up M.T.K lên rồi đấy

longgiang81

Super V.I.P
Tất nhiên là dùng cho VGA rồi bạn, nhưng nếu bạn dùng QVGA thì mình có thể Resize cho bạn :-?

bongbin2218

Bác chỉnh cho nó 1 tí dùm nha. Mình xài QVGA nên cài vào nó choáng hết chỗ rồi

longgiang81

Super V.I.P
@ Ryuroden : Bạn có thể chụp cho mình xem cái màn hình của bạn đc ko, mình dùng vẫn bt mà :D

@ hcqp : Lát mình up lên cho bạn nhé :p

kukingkong

Tôi vừa HR & cài lại Resco Explorer 2007 v6.10 tiếng Việt. Lạ 1 cái là ko tìm đâu ra Today plug-in như hồi trước.

Trong các mục của Today settings đều ko có tên thằng này.

Các bác chỉ giúp. Thanks.

Tôi vừa HR & cài lại Resco Explorer 2007 v6.10 tiếng Việt. Lạ 1 cái là ko tìm đâu ra Today plug-in như hồi trước.

Nó là Plugin nằm riêng biệt trong một file cab mà, bạn chỉ cài Explorer thôi thì ko có là phải rồi!

Dvha79_ddt

Super V.I.P

Bạn phải cài thêm cái này vào chứ

Chỉnh sửa cuối:

rosa

Cái này ko tích hợp Today plugin đâu, cả Registry Ad-in nữa. Chỉ có duy nhất Rescoexplorer thôi.