• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2011 by Gameloft

nam_luna

Bác có yêu cầu hơi bất khả thi.Nếu đã chơi qua PES hay FIFA bác sẽ rõ ngay thôi :D

mấy cái đấy em chơi qua hết rồi thấy có mỗi RF 2009 là hay nhất thế này lại phải chịu khó ngồi tra từ điển rồi

Warkiller

Game này mới có giải Ý và giải Anh là có tên cầu thủ. Còn tất cả các giải còn lại kể cả các quốc gia ngoài Anh và Ý thì tên đều tùm lum,bậy bạ. Chán chết.
Không hiểu gameloft làm ăn kiểu gì nữa

thanhthuc0308

Game này mới có giải Ý và giải Anh là có tên cầu thủ. Còn tất cả các giải còn lại kể cả các quốc gia ngoài Anh và Ý thì tên đều tùm lum,bậy bạ. Chán chết.
Không hiểu gameloft làm ăn kiểu gì nữa

muốn chơi như ý lên shop gameloft mua game về dùng thử xem có như vậy không? chỉ 15000đ hà:D

nam_luna

muốn chơi như ý lên shop gameloft mua game về dùng thử xem có như vậy không? chỉ 15000đ hà:D

Nói vô trách nhiêm nhỉ >:) trên shop gameloft mà có được như ý thì game này ông kiếm ở đâu ? :-? game có vấn đề thì ae thắc mắc chứ sao nữa :)):))

thanhthuc0308

Nói vô trách nhiêm nhỉ >:) trên shop gameloft mà có được như ý thì game này ông kiếm ở đâu ? :-? game có vấn đề thì ae thắc mắc chứ sao nữa :)):))

đừng nói vậy chứ bạn nhỉ! game trên gameshop là game còn nguyên thủy, chứ game này mình nghi có người mod rồi.:D
game này mình chỉ lấy ở các dđ nứoc ngoài thôi.

Trungmeofatcat

Cho em hỏi với, em chơi bằng s40v3 thì lại hông có chế độ chơi multi :(( có bản nào của s40v3 mà có multi hông nhỉ