• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football 2010 modify by xiaohuang

lytieulong8585

Tôi dùng NOKIA E63, tại sao khi tôi giải nén ra không có file nào có đuôi ".sis". Vậy bây giờ phải cài làm sao hả bạn?

Thangnd31082

Chú ý tới giải V-L được rồi nhưng bác cũng nên update chuyển nhượng cho chuẩn tí nữa , bản trước cũng chưa ngon lém đâu !

wazza

mấy anh ơi sao em down về rồi mà vẫn ko thấy có V-L nhỉ? em vào giải Bồ Đào nha vẫn có Porto..... mà em đã làm theo hướng dãn rồi vào RF10 Upload chọn restore rồi vào chơi thế mà vẫn ko đc???

thanhquang123

Posted via Mobile Device cho hỏi mắy link file game này đc bạn sưu tập dùi fix thêm bớt hay la nguyên bản của nó là vậy

w2k

Posted via Mobile Device cho hỏi mắy link file game này đc bạn sưu tập dùi fix thêm bớt hay la nguyên bản của nó là vậy

đã fix rùi thì làm sao còn nguyên bản nữa pác. pác XH đã fix thêm thằng V-Lich vào đó.

w2k

mấy anh ơi sao em down về rồi mà vẫn ko thấy có V-L nhỉ? em vào giải Bồ Đào nha vẫn có Porto..... mà em đã làm theo hướng dãn rồi vào RF10 Upload chọn restore rồi vào chơi thế mà vẫn ko đc???

bản tải tệp tin có V-league hay tải file đính kèm bên dưới.tải file ở trên thì có V-L bạn nhé:)

MDLuffy

Có cách nào để sử dụng các phím đa phương tiện như phím chụp ảnh, phím tăng giảm âm lượng, để trở thành các phím chơi game ko anh

balder

Mình thây cái VL vẫn chưa chuẩn cho lắm. Mấy thằng của NB & TC chỉ số cao quá, còn laị thấp tỉn. Mà sao clb gì trong phần other có cả cầu thủ vn vậy

thanhquang123

Mình thây cái VL vẫn chưa chuẩn cho lắm. Mấy thằng của NB & TC chỉ số cao quá, còn laị thấp tỉn. Mà sao clb gì trong phần other có cả cầu thủ vn vậy

Posted via Mobile Device ? Cầu thủ vn chỗ nào v.

MDLuffy

Có cách nào để sử dụng các phím đa phương tiện như phím chụp ảnh, phím tăng giảm âm lượng, để trở thành các phím chơi game ko anh
sao ko ai giúp em với vậy, huhu

:(:)((

xiaohuang

Mình sẽ cố gắng làm cho hợp lý hơn ở bản mod tới

lovely94

v-league sắp bắt đẩu a ơi
update chuyển nhượng cho v-league đi a
mà e thấy cho tuyển vn vào phần BĐN kũg đc
cả U23 nữa
mà phần đức ý
cầu thủ bị sai tên hết cả :D

tuanphi

Real Football 2010 (V-League version)
modified by xiaohuang

Chờ bản SIS lâu quá nên mình tiếp tục Mod tiếp bản Java :D

* Những điểm mới:

- Phát triển từ bản Mod trước
- Thay thế giải Bồ Đào Nha thành V-League
+ Bao gồm 14 đội V-League 2010 và 2 đội Hạng nhất (vừa bị xuống hạng V-League 2009)
+ Cập nhật tương đối đầy đủ các cầu thủ trong đội hình chính thức và dự bị, nội binh và ngoại binh

* Hình ảnh:

Password Mediafire: xiaohuan
Ko thay link ban

Posted via Mobile Device

ngovandang

bạn ơi sao minh lập host chơi bluetooth nó cú chạy mãi mà không được nhỉ,giúp mình với!