• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickPwn 3.0 Beta 5 For 3G Only New

Hungpdahl

Well-Known Member
Quickpwn 3.0 beta5 for 3G only chỉ rành cho 3G nhé,Đặc biệt là cài được app và thuốc nhé.

1. Shift + Check for Update, chọn file iPhone1,2_3.0_7A312g_Restore.ipsw
2. QuickPWN, chọn iPhone1,2_3.0_7A312g_Restore.ipsw
+ 3G World thì bỏ chọn UNCHECK THIS!
+ 3G AT&T thì để mặc định
+ Tiến hành làm theo hướng dẫn của QuickPWN
Chú ý: Nếu trong quá trình QuickPWN thực hiện có đòi cài đặt Driver DFU USB thì bạn cứ đồng ý cho cài, nếu hỏi file usbaapl.sys thì bạn chỉ đến đường dẫn sau: C:\Program Files\Common Files\Apple\Mobile Device Support\Drivers rồi OK .
http://rapidshare.com/files/231086955/QuickPwn_3.0_beta_5_only.rar

hongdat1106

Quickpwn 3.0 beta5 for 3G only chỉ rành cho 3G nhé,Đặc biệt là cài được app và thuốc nhé.

1. Shift + Check for Update, chọn file iPhone1,2_3.0_7A312g_Restore.ipsw
2. QuickPWN, chọn iPhone1,2_3.0_7A312g_Restore.ipsw
+ 3G World thì bỏ chọn UNCHECK THIS!
+ 3G AT&T thì để mặc định
+ Tiến hành làm theo hướng dẫn của QuickPWN
Chú ý: Nếu trong quá trình QuickPWN thực hiện có đòi cài đặt Driver DFU USB thì bạn cứ đồng ý cho cài, nếu hỏi file usbaapl.sys thì bạn chỉ đến đường dẫn sau: C:\Program Files\Common Files\Apple\Mobile Device Support\Drivers rồi OK .
http://rapidshare.com/files/231086955/QuickPwn_3.0_beta_5_only.rar

Bạn cho mình hỏi bạn đã up thành công FW 3 beta 5 cho IP 3G lock chưa vậy bạn?thanks bạn

k00

cho em hỏi sao em jailbreak xong bi mất sóng.giờ làm sao.ip em 3G world.hjx giup em với

Germaniteen

cho em hỏi sao em jailbreak xong bi mất sóng.giờ làm sao.ip em 3G world.hjx giup em với

iPhone 3G world thì làm sao mà mất sóng được bác, update thoải mái! Xem coi có phải bản world chính hiệu không vậy? :-?

k00

iPhone 3G world thì làm sao mà mất sóng được bác, update thoải mái! Xem coi có phải bản world chính hiệu không vậy? :-?

em restore lại 3.0 beta 5 thi active sim itunes bình thường...hjx jailbreak thì searching sóng hoài.ah em nhấm lúc jailbreak thi em chọn stick vào ô active.để em thử lại. :">

Chỉnh sửa cuối:

dungmd

Hi! ip của mình 3G World đã up 3.0, bi giờ có bản nao cài cydia ko?? pac nào bít chỉ dùm, Thanks nhìu

dungmd

Hi! ip của mình 3G World đã up 3.0, bi giờ có bản nao cài cydia ko?? pac nào bít chỉ dùm, Thanks nhìu