• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] Siêu phẩm - Siêu nhân bản (SmartCoexist v1.25)

JS_AnhTuan

Active Member
- Cài này chỉ hộ trợ là ứng dụng version củ và version mới thì mới Song song ứng dụng còn mà cùng phiên bản thì cũng vô nghĩa vì nếu nhân bản ứng dụng củ chung thì nó chỉ nhận 1. Chúc vui

Vậy mà mình cứ nhân bản mấy ver giống nhau. nếu có 2 ver pm logo động nhân bản lên ko bít đc ko?

baeanhvaem

Mình nhân bản đc pm kài logo động.cài xog khôg thấy ic0n đâu.khi vào ứng dụng thì đơ lun.tắt máy khởi độg lại vào ứng dụng lại đơ.cúi kùng vào jabtakman xóa đi.hix sao thế nhỉ ???
P|S xin lổi ngoài lề chút DD symbianvn.net là cùng tổ chức của Pdaviet sao vậy mod ?dạo này diễn đàn họat động trầm quá hóa ra sang hết symbianvn.net roài ! Super vip kojiro lâu khôg onl hóa ra vẫn onl bên đó

pác cập nhật thông tin chậm quá

nguyentanbinh

Well-Known Member
Vậy mà mình cứ nhân bản mấy ver giống nhau. nếu có 2 ver pm logo động nhân bản lên ko bít đc ko?

- Tuy nhân bản 2 phần mềm khác version nhưng đều sử dụng thành một chứ không Run được 2 ứng dụng riêng biệt

0o__o0

- Tuy nhân bản 2 phần mềm khác version nhưng đều sử dụng thành một chứ không Run được 2 ứng dụng riêng biệt
Trừ pm của hãng LCG thôi. Chưa test mà cứ phán bừa:D

Không tin thì lấy ví dụ Giftailor hoặc DynaFile nhân bản sau đó cài và chạy xem >> một lúc được cả 10-100 là thường

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trừ pm của hãng LCG thôi. Chưa test mà cứ phán bừa:D

Không tin thì lấy ví dụ Giftailor hoặc DynaFile nhân bản sau đó cài và chạy xem >> một lúc được cả 10-100 là thường
- Không bàn luận ở đây ok chứ vothien1345 vì phần mềm đã có note rồi không nói nhiều ok chúc vui

JS_AnhTuan

Active Member
Mình thử nhân bản AnimSpriteLite_2.3.4 chạy song song AnimSpriteLite_2.2.4. Nhưng vẫn chỉ là 1pm

0o__o0

- Không bàn luận ở đây ok chứ vothien1345 vì phần mềm đã có note rồi không nói nhiều ok chúc vui

Vẫn liên quan đến pm sao lại không bàn luận đại ca! Mở Thớt mà thế này chi bằng sau khi Up nhờ Mod Lock luôn. Tự mà mò nhé:D

datvietdatviet

Ai nhân giúp mình pm logo động với mình làm hoài khôg đc.mình làm như sau : mình vào cùng tồn tại => tồn tại độc lập =>f8 =>tổng hợp => chọn pm sau đó nó tự giải nén và đóng gói lưu ở E|smartsis
mình cài đc nhưng khôg thấy ic0n đâu.vào app là lỗi khôg vào đc =>tắt máy khởi động lại vẫn khôg thấy.vậy làm thế nào ae giúp mình với

JS_AnhTuan

Active Member
Ai nhân giúp mình pm logo động với mình làm hoài khôg đc.mình làm như sau : mình vào cùng tồn tại => tồn tại độc lập =>f8 =>tổng hợp => chọn pm sau đó nó tự giải nén và đóng gói lưu ở E|smartsis
mình cài đc nhưng khôg thấy ic0n đâu.vào app là lỗi khôg vào đc =>tắt máy khởi động lại vẫn khôg thấy.vậy làm thế nào ae giúp mình với

Thằng này ko xử lý đc đâu a bạn à. Mình vọc cả ngày kể cả 10 icon nhưng chỉ là 1 pm thôi.

adgjmwtpmjg

Khắc phục cái này sao

duongvutuananh

Mình nhân bản được rồi cài xong mở phần mềm lên báo lổi Can't open DTA file ! Là sao bạn mình dùng python Python_1.45.VN.Only.E.OK

sao ko ai trả lời mình vậy

Last edited by a moderator:

Ngocanh88

Bạn nhân bản pm gì vậy? Ko biết bạn làm đúng ko? chứ m chưa gặp lỗi đó bao giờ.