• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] Siêu phẩm - Siêu nhân bản (SmartCoexist v1.25)

0o__o0

Với phần mềm này các bạn có thể nhân bản bất kỳ ứng dụng Sis, Sisx nào có trên thị trường hiện nay>:)

Nhân bản từ ứng dụng đơn giản nhất cho đến những ứng dụng phức tạp nhất

Các ứng dụng của hãng LCG cũng phang luôn... >:)

Đây là X-plore 1.51 được tạo từ Siêu phẩm này

Mọi hoạt động đều tự động từ khi chọn tệp Sis, Sisx:x

Siêu Phẩm nhân bản

Video hướng dẫn

[video=youtube;lr_quBVufsI]http://www.youtube.com/watch?v=lr_quBVufsI[/video]

Nguồn:
http://symbianvn.net

Chỉnh sửa cuối:

0o__o0

Nhân bản lên để làm gì vậy bạn? cài Hai ứng dụng song à?
Yes
Ví dụ bạn muốn dùng 1 lúc 2 phiên bản khác nhau như X-plore mà không muốn gỡ bản cũ thì dùng cái này để tạo 1 nhân bản mới cùng chạy với bản gốc

Thangnd31082

Yes
Ví dụ bạn muốn dùng 1 lúc 2 phiên bản khác nhau như X-plore mà không muốn gỡ bản cũ thì dùng cái này để tạo 1 nhân bản mới cùng chạy với bản gốc
Cái này tuyệt đó thiện ạ ! Hy vọng không làm nản lòng người hâm mộ như tên Suppermakedup !

makkyanle

Đúng cái đang cần tìm. Tốt quá. Cái này nhân bản cái tạo hiệu ứng cho màn hình thì quá tuyệt. Làm 1 đàn bướm bay trên màn hình luôn. Thank bác.

DinhTuan

bác Thắng thử nhân bản thằng free isms xem có bị lỗi nữa không?

datvietdatviet

Hình như là giải nén và đóng gói thì đúng hơn :D mình nhân bản xog mà vẫn khôg đc. Ví dụ như xplore 1.45 ( đã cài ) mình nhân làm bản nữa mà khj cài nó báo là
thay thế phiên bản 1.45 bằng pb 1.45 :|

0o__o0

Hình như là giải nén và đóng gói thì đúng hơn :D mình nhân bản xog mà vẫn khôg đc. Ví dụ như xplore 1.45 ( đã cài ) mình nhân làm bản nữa mà khj cài nó báo là
thay thế phiên bản 1.45 bằng pb 1.45 :|

Cần làm Clip không em?:D

0o__o0

Video hướng dẫn

[video=youtube;lr_quBVufsI]http://www.youtube.com/watch?v=lr_quBVufsI[/video]

Xgamex

0o__oO là bác Thiện có phải ko vậy? Đúng là chỉ có mình bác là làm toàn hàng chiến thôi và chỉ mình bác biết rõ cách sử dụng :)) Đại cao thủ vọc có khác \-/

datvietdatviet

Sử dụng pm này mình đã vất đc mấy cái dòng khôg cần thiết làm chậm qúa trình install này đi

:D=)):D=)):D=)):D=)):D=)):D=))

daoquangsu

Xin lỗi ngoài lề 1 chút.mình nghĩ việc ghi nguồn ở bài viết này chưa hợp lý cho lắm.vì bài nguồn và bài này vẫn là 1 người post thì ở đâu cũng là nguồn cả.trường hợp tôi đem bài viết không phải của tôi chia sẻ ở diễn đàn khác thì bắt buộc phải ghi nguồn là đúng.trường hợp này tôi nghĩ không cần phải ghi nguồn

makkyanle

Cái này không nhân bản được AnimSpriteLite_2.3.4. Ai nhân bản dùm em. Toàn báo lỗi không có đường dẫn biểu tượng.

hth2813

bạn Thiện ơi cho hỏi e71/e63 của bạn sao ổ C còn trống nhiều vậy, của mình ổ C bao giờ cũng xấp xỉ 80mb thôi

makkyanle

bạn Thiện ơi cho hỏi e71/e63 của bạn sao ổ C còn trống nhiều vậy, của mình ổ C bao giờ cũng xấp xỉ 80mb thôi

Có gì đâu chỉ cần xóa 2 file mp4 có sẵn trong c vơí 2 file swl, nếu fw 500 thì dùng x plorer vào c/installation xóa 3 file six trong đó đi là lên 100mb ngay. 3 file đấy là email exchange nên cũng không cần thiết, thích thì chuyển sang e mà xài