• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profimail v3.14 ENG-VIET

NGUYENTRANDUNG

Tuyệt đối không được nhập K.E.Y vào phiên bản này. Time trial của bạn sẽ là con số 0. Không dùng được nữa khi nó bắt authentication check. Đó là lý do mình không kèm K.E.Y.G.E.N trong gói cài đặt này

Chỉnh sửa cuối:

hvnh

Posted via Mobile Device
hjx hjx mình đang thắc mắc sao nhập key xog thì fần dùng thử về 0 ngay nên mới xóa nó xog

ngocthanhdhgtvt

đây là pm mình sưu tập được chứ không phải do mình việt hóa đâu. post lên cho anh xem vọc thôi. mình xin post nguyên bản luôn nhé!

trình gửi nhận mail thêm tập tin đính kèm quá quen thuộc, kết hợp Xplore trình quản lý file mạnh nhất hiện nay
Ứng dụng cập nhật 19/05/2009.
Nội dung cập nhật: Thực hiện cuộc gọi nhanh từ đoạn văn bản
tớ đã lượt bỏ 20 ngôn ngữ ko cần thiết và thay vào đó cho bạn lựa chọn Anh-Việt. Mặc định là Việt Nam chuẩn unicode. Chúc mọi người vui vẻ !!!

link:http://vnnshare.com/download.php?file=645599365

anh ơi cho em hỏi , sim em đã có gprs , em cài cái này vào rồi nhưng sao không gửi email được vậy anh , hay là nếu em muốn gửi email thì phải đăng ký với tổng đài viettel(15000/thang) bác nào biết giúp em với :((

tohoai90

anh ơi cho em hỏi , sim em đã có gprs , em cài cái này vào rồi nhưng sao không gửi email được vậy anh , hay là nếu em muốn gửi email thì phải đăng ký với tổng đài viettel(15000/thang) bác nào biết giúp em với :((
bạn muốn gửi mail bằng chính chức năng có sẵn của máy thì hãy vào www.nokia.com.vn để nhận cấu hình chuẩn miễn phí của nokia.
Đừng dại gì mà mất 15000{ số tiền lớn } mà chẳng dc gì.
Mà bạn nên down pm riêng thì hay hơn. vidu như Profilemail này hoặc Gmail Hoặc bạn có thể vào trực tiếp các web mail rồi gửi cũng đc. NHưng muốn đính kèn file thì phải dùng Opera.:D
Có tý việc pp

ngocthanhdhgtvt

bạn muốn gửi mail bằng chính chức năng có sẵn của máy thì hãy vào www.nokia.com.vn để nhận cấu hình chuẩn miễn phí của nokia.
Đừng dại gì mà mất 15000{ số tiền lớn } mà chẳng dc gì.
Mà bạn nên down pm riêng thì hay hơn. vidu như Profilemail này hoặc Gmail Hoặc bạn có thể vào trực tiếp các web mail rồi gửi cũng đc. NHưng muốn đính kèn file thì phải dùng Opera.:D
Có tý việc pp

mình dùng profilemail nhưng sao không gửi được vậy bạn , mình điền đầy đủ thông tin rồi updatemailbox nhưng không update được bạn ơi , bạn đang dùng pm nào vậy, mình muốn dùng pm nào mà mình có thể gửi và nhận imail trực tiếp từ máy mà không cần vào trang wep yahoo, mail đó bạn chứ vào trang wep thì nói làm gì:((

tohoai90

Posted via Mobile Devicemình dang dùng profilemail. mà có fai b dang dùng yahoo mail kô.Yahoo mail sài trên profilemail kô dc hay sao ây.Còn dùng gmail thj google co cung câp 1 pm mêm dó seach google thây nó liên.

quanghieubcvt

Posted via Mobile Devicemình dang dùng profilemail. mà có fai b dang dùng yahoo mail kô.Yahoo mail sài trên profilemail kô dc hay sao ây.Còn dùng gmail thj google co cung câp 1 pm mêm dó seach google thây nó liên.

Nếu bạn muốn dùng cho mail yahoo thì phải là yahoo.com.vn hoặc là .com.xx gi đó. Vì yahoo.com không hỗ trợ pop3. Chỉ có các host địa phuơng mới hỗ trợ gửi/nhận pop3 free thôi