• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profimail v3.14 ENG-VIET

tiephien1

đây là pm mình sưu tập được chứ không phải do mình việt hóa đâu. post lên cho anh xem vọc thôi. mình xin post nguyên bản luôn nhé!

trình gửi nhận mail thêm tập tin đính kèm quá quen thuộc, kết hợp Xplore trình quản lý file mạnh nhất hiện nay
Ứng dụng cập nhật 19/05/2009.
Nội dung cập nhật: Thực hiện cuộc gọi nhanh từ đoạn văn bản
tớ đã lượt bỏ 20 ngôn ngữ ko cần thiết và thay vào đó cho bạn lựa chọn Anh-Việt. Mặc định là Việt Nam chuẩn unicode. Chúc mọi người vui vẻ !!!

link:http://vnnshare.com/download.php?file=645599365

TruBic

Well-Known Member
đây là pm mình sưu tập được chứ không phải do mình việt hóa đâu. post lên cho anh xem vọc thôi. mình xin post nguyên bản luôn nhé!

trình gửi nhận mail thêm tập tin đính kèm quá quen thuộc, kết hợp Xplore trình quản lý file mạnh nhất hiện nay
Ứng dụng cập nhật 19/05/2009.
Nội dung cập nhật: Thực hiện cuộc gọi nhanh từ đoạn văn bản
tớ đã lượt bỏ 20 ngôn ngữ ko cần thiết và thay vào đó cho bạn lựa chọn Anh-Việt. Mặc định là Việt Nam chuẩn unicode. Chúc mọi người vui vẻ !!!

link:http://vnnshare.com/download.php?file=645599365
xin lỗi bạn trước nhé dung lượng phần mềm này cũng ko lớn nên mình xin phép up lên trực tiếp luôn

tiephien1

cái hình như do bjnkutebjn việt hóa thì faj

vì tớ không cài gprs nên cũng không cài pm này vào dt nên không biết. tớ vừa thấy trên mạng là post lên cho anh em xem luôn. có gì anh em bỏ quá cho :D

Kojiro

Super V.I.P
Khi sưu tầm của ai đó thì bạn cần để tên tác giả vào nhé, tránh khúc mắc sau này.

Cảm ơn bạn!

tohoai90

=D>em đang tim mãi giờ lại có bản tiếng việt nữa. THế ko cần ke.y nữa phải kô anh.nếu thế thì quá tuyệt. thank thank you somuch

TruBic

Well-Known Member
=D>em đang tim mãi giờ lại có bản tiếng việt nữa. THế ko cần ke.y nữa phải kô anh.nếu thế thì quá tuyệt. thank thank you somuch

ko có key đâu em chưa Cr@ck mà .

tiephien1

ko có key đâu em chưa Cr@ck mà .

đúng vậy.hình như pm này không thấy có người dùng mấy (ngay trên forum tớ cũng chưa thấy), chắc là ít người dùng nên chưa có ai crack cả. ai có thì post lên cho mọi người đi.

TruBic

Well-Known Member
đúng vậy.hình như pm này không thấy có người dùng mấy (ngay trên forum tớ cũng chưa thấy), chắc là ít người dùng nên chưa có ai crack cả. ai có thì post lên cho mọi người đi.

tặng mọi người cái chương trình lấy key nè

vokhanhyen

Posted via Mobile Device
Đã từ lâu không còn đếm xỉa j tới frofimail.Từ sau khi lonelycat game tung ra Xplore.Profimail chỉ là 1 cái vỏ.Ngoài có thêm trình xem gmail thì chán chẳng buồn chết.Nếu nói không ngoa thì nếu để hỗ trợ với xplore để có 1 quản lí file hoàn hảo FExplore là sự lựa chọn hay nhất chứ kô phải là Profimail

tohoai90

Posted via Mobile Device
Đã từ lâu không còn đếm xỉa j tới frofimail.Từ sau khi lonelycat game tung ra Xplore.Profimail chỉ là 1 cái vỏ.Ngoài có thêm trình xem gmail thì chán chẳng buồn chết.Nếu nói không ngoa thì nếu để hỗ trợ với xplore để có 1 quản lí file hoàn hảo FExplore là sự lựa chọn hay nhất chứ kô phải là Profimail

thế ah. FExplore cóa đọc mail gửi mail đc nữa ah anh. em tưởng nó chỉ quản lý file thui. the anh pót lên tụi em xem cai mù.:-??

vokhanhyen

Posted via Mobile Device
Sạc.Pó tay với bạn.Mình đã chỉ nój riêng khía cạnh quản lý file thôj.Còn xem mail thì đã có Ucweb rồi mà.Phần mềm thì có rất nhiều.Còn cách sử dụng lại là đjều hoàn toàn khác

tohoai90

Posted via Mobile Device
Sạc.Pó tay với bạn.Mình đã chỉ nój riêng khía cạnh quản lý file thôj.Còn xem mail thì đã có Ucweb rồi mà.Phần mềm thì có rất nhiều.Còn cách sử dụng lại là đjều hoàn toàn khác

mọi người thì đang quan tâm đến mail còn bác lại quản lý file nữa. quảm lý file thì x-plore là number 1 rồi kkoo fai nói gì nữa sứt.:D
Ucweb kô Down đc file đính kèm của Gmail.:-??:-??:-??:-??

vokhanhyen

huhuh

mọi người thì đang quan tâm đến mail còn bác lại quản lý file nữa. quảm lý file thì x-plore là number 1 rồi kkoo fai nói gì nữa sứt.:D
Ucweb kô Down đc file đính kèm của Gmail.:-??:-??:-??:-??

thế thì cho em xin lỗi8-|

TruBic

Well-Known Member
cái kia mình dùng ko đc:-?

ủa cái này mình đã đưa lên rồi mà bạn qua đây xem sẽ rõ http://pdaviet.net/showthread.php?t=58621 bạn kéo xuống cuối trang xem nhé post trùng bài rồi
còn bạn nói cái kia là cái nào bạn không thấy người ta dl và dùng tốt chán sao cái cũa bạn mình dùng ko được nè
xin lỗi các mod cho em nói vài câu nhé em ko có ý định spam bài đâu

hvnh

ủa cái này mình đã đưa lên rồi mà bạn qua đây xem sẽ rõ http://pdaviet.net/showthread.php?t=58621 bạn kéo xuống cuối trang xem nhé post trùng bài rồi
còn bạn nói cái kia là cái nào bạn không thấy người ta dl và dùng tốt chán sao cái cũa bạn mình dùng ko được nè
xin lỗi các mod cho em nói vài câu nhé em ko có ý định spam bài đâu
ý mình cái kia là cái key d0a:D
thấy nhập imei 0y mà dùng cái key d0a ko đc:D