• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm chuyển nhanh giữa các ứng dụng: **aRed** cập nhật các phiên bản!

wszullberg

ơ, mình thấy ở bản 1.1 khi giữ phím đỏ cũng hiện connection manager mà, hihoha test lại xem, mà sử dụng phím bút chì kiểu gì vậy ?

Chỉnh sửa cuối:

hihoha

Well-Known Member
Phiên bản 1.2 này chỉ tiếp tục hoàn thiện các chức năng của 1.1 thui bạn:D.
Còn pm này ko sử dụng đc phím bút mà là fix khi sd chung với những pm sử dụng phím bút khi thao tác(cái náy mình chưa test hết đc):D

JokerB

hihoha ơi, hiho có pm nào thay đổi phím nốt nhạc của N70 k? Trc đây vốn dĩ firmware máy mình đã có thể thay đổi đc nhưng khi làm lại thì k hiểu sao,mặc dù vẫn là 5.0737 mà nó lại khác :(

muốn gán Ttpod hay Ucweb vào phím đó quá :)

jimmyvn88

Có rất nhiều pm có chức năng này. Trên 4rum có nhiều rùi, như pm Phím tắt, N72 smart... hay còn nhiều pm khác nữa bạn search thử xem nhé.

leminhhai111

arsene008 bạn có thể qua đây lấy pm này về sài.nhưng mình nói trc nó chạy trên nền python ne

http://www.pdaviet.net/showthread.php?65211-M-Keychanger-v1-00-(Chỉ-dành-cho-N70-N72-Đã-test)

JokerB

Thks 2 bạn,mình dùng Keyman tốt rồi :)
ah pm ared này có 1 cái bất tiện là khi gọi 1 số mới mà ấn nhầm thì ấn red nó k xoá hết đi mà phải dùng C để xoá từng số :)

JokerB

N70 khi ấn số để gọi thì chỉ có Options và Video call thôi, k có back :) vì thế del đi thôi

leminhhai111

Hihoha ơi mình thấy bên s60v3 có bản cập nhật mới là bản 1.9 và mới nhất là bản 2.2 bên S60V2 cũa mình có thể cập nhật dc kg vậy bạn . Bạn cập nhật cho anh em mình sài với . Thanks Hihoha

Chỉnh sửa cuối:

hihoha

Well-Known Member
Hihoha ơi mình thấy bên s60v3 có bản cập nhật mới là bản 1.9 và mới nhất là bản 2.2 bên S60V2 cũa mình có thể cập nhật dc kg vậy bạn . Bạn cập nhật cho anh em mình sài với . Thanks Hihoha

Chưa có thấy có bản mới cho v2,tác giả quên v2 rồi thì phải