• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.8.0 S60v5 S^3 Retail by DSPDA™ - App văn phòng Pro nhất >:)

JohnyNguyen

ủa k có font tiếng việt văn bản sẽ toàn hiển thị ô vuông với cả dấu " ? ",sao mà ông quay bài được
Ầy,chả lẽ tớ lại làm 1 topic Hướng dẫn dùng Smartphone để quay cóp nhể :)) Hềhề,chia sẻ tý kinh nghiệm cho ae :p
Dùng PSO để đọc những file fao bằng pdf rất nuột nhá \-/
Nếu là fao giấy chất lượng tàm tạm,ace có thế chụp ảnh lại,chụp sao cho sắc nét xíu,rồi tìm app ABbYy trên PC (Hơn 60 Mb gì đó) để convert từ ảnh sang chữ để cho vào word :)) Đảm bảo với ae convert cực ngon luôn :ar!
File word thì cứ thế mà Xplore đọc thôi vì PSO ko support tiếng việt ....
Đi thi để độ sáng thấp thui,nhớ cài thêm trong máy app PocketLock - Hoặc Trình Menu Ndesk,để khi có nguy hiểm thì vuốt qua cảm biến cái là máy tắt đen ngúm
yên tâm là Thầy Cô Giáo có sờ vào cũng ko biết mở máy ae lên đâu =))
Tớ dùng Ndesk :"> Hềhề,chúc anh chị em quay cóp thành công =.=
Vì một sự nghiệp quay cóp vĩ đại =))=))=))
-------
P/S Trông chặt thì có fao giời cũng xịt thôy T.T Hix

kaise

cái này em đã từng sử dụng rồi.kể cả file word cũng chuyển về file ảnh rồi đưa em nó sang PDF.cái quan trọng của cái này là convert sao cho PSO có thể đọc đuợc thôi.(chú ý dung luợng
à quên.lúc trước em dùng c5-03 k có cảm biến.xong chuyển qua X6 dùng thì xài cái mykeylock bản 1.19 ấy ạ.cái khoá là em tự làm,lại tự set kiểu mở khoá nên các thầy cô có vớ đuợc mà máy đã khoá rồi thì đừng hỏi..gạt khoá hay bấm nút vẫn tối thui. :)) hỏi sao bảo em vẫn tắt nguồn điện thoại mà . :)).đố thầy cô làm gì đuợc.chẳng qua lúc đó sẽ bị ròm kĩ hơn thôi.>:)

vandoanqc

Sao mình thử đọc file pdf mà chữ nhỏ rất khó đọc, ko thể zoom lên được.

ganang1234

cái này em đã từng sử dụng rồi.kể cả file word cũng chuyển về file ảnh rồi đưa em nó sang PDF.cái quan trọng của cái này là convert sao cho PSO có thể đọc đuợc thôi.(chú ý dung luợng
à quên.lúc trước em dùng c5-03 k có cảm biến.xong chuyển qua X6 dùng thì xài cái mykeylock bản 1.19 ấy ạ.cái khoá là em tự làm,lại tự set kiểu mở khoá nên các thầy cô có vớ đuợc mà máy đã khoá rồi thì đừng hỏi..gạt khoá hay bấm nút vẫn tối thui. :)) hỏi sao bảo em vẫn tắt nguồn điện thoại mà . :)).đố thầy cô làm gì đuợc.chẳng qua lúc đó sẽ bị ròm kĩ hơn thôi.>:)
up phần mềm bạn mod đi>:)

hung160990

Ầy,chả lẽ tớ lại làm 1 topic Hướng dẫn dùng Smartphone để quay cóp nhể :)) Hềhề,chia sẻ tý kinh nghiệm cho ae :p
Nếu là fao giấy chất lượng tàm tạm,ace có thế chụp ảnh lại,chụp sao cho sắc nét xíu,rồi tìm app ABbYy trên PC (Hơn 60 Mb gì đó) để convert từ ảnh sang chữ để cho vào word :)) Đảm bảo với ae convert cực ngon luôn :ar!
Đi thi để độ sáng thấp thui,nhớ cài thêm trong máy app PocketLock - Hoặc Trình Menu Ndesk,để khi có nguy hiểm thì vuốt qua cảm biến cái là máy tắt đen ngúm
-------
may mà mình đi làm rồi #:-s

Lori_hd

Sao mình thử đọc file pdf mà chữ nhỏ rất khó đọc, ko thể zoom lên được.
bạn bấm vào màn hình, giữ 1 tẹo nó hiền lên dấu + hoac -, zoom lên thì bạn vuot lên theo dau +. zoom xuống thì ngược lại

synhat510

cái này hiển thị tiếng việt ko bằng office, và nó cũng ko dc việt hóa lun ~X(

hung160990

-------
ndesk khóa phím kiểu gì nhỉ mà thầy cô không mở được;;)
cái này chưa dùng bao h cả