• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

tammao05

Nhờ các bác conver bộ Thám Tử KimDanChi nhé, em mê bộ này lắm . cám Ơn các bác nhiều . Bộ Siêu quậy Teppi hơi mờ bác ah, khi nào có thời gian bác làm lai bộ này cho rõ hơn nhé

hungc2hv

langtu069

bác rosemary911 đúng đó. bên này có rất nhiều truyện hay. có khi 2 bác jay, langtu cũg cần "tham khảo" tư liệu bên ấy chút để phục vụ nhu cầu anh em tốt hơn =D>

Tớ đã xem qua r` nhé :D Đúng là phong phú thật đó. Nhưng topic của aJay làm truyện cho những ai yêu cầu thôi, bên đó làm tất cả. >:) V. a e có cần thì qa đấy tham khảo trc xem có không r` qa đây yêu cầu v.

langtu069

Kotaro Makaritoru - Tớ up vào dần dần nhé :D Hiện trạng là đang tập 3/8 >:)

Link download: :))
Mã:
[/B][URL="http://www.mediafire.com/?z3i4p43pbz481"]Kotaro Makaritoru[/URL][B]

hungc2hv

Tớ đã xem qua r` nhé :D Đúng là phong phú thật đó. Nhưng topic của aJay làm truyện cho những ai yêu cầu thôi, bên đó làm tất cả. >:) V. a e có cần thì qa đấy tham khảo trc xem có không r` qa đây yêu cầu v.
ok. mình sẽ qua đó tham khảo rồi về đây "hành hạ" ajay với langtu >:):D

bunrieucua

Vua trên biển - Tập 1 & 2 :D

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?j4a59a4jaettk"]Vua trên biển[/URL]
Sao mới có 2 tập hả em:-?
Làm tiếp cho anh với nèo:p
Nếu lâu ra bản mới quá thì em làm bản cũ cho anh cũng được.
Dạo này đọc nhiều nên thành pro đọc rùi.
Chữ nào cũng đọc được:))
Xấu cũng được miễn sao full là ok:D
Nhớ có JunkiesLove,Conan,OnePiece thì cập nhật cho anh với nhé!
Thanks em nhiều^^!

caothu2324

Kotaro Makaritoru - Tớ up vào dần dần nhé :D Hiện trạng là đang tập 3/8 >:)

Mã:
[/B][URL="http://www.mediafire.com/?z3i4p43pbz481"]Kotaro Makaritoru[/URL][B]

Bạn ơi tìm hộ mình truyện " Anh chàng khó hiểu " được hem, thanks bạn nhiều

langtu069

Lúc này tớ bận tí, qa 5th9 tuần sau mới rảnh được nên tạm thời dừng việc up truyện cho các bác nhé :D >:) Có gì aJay làm giúp em mấy cái truyện còn thiếu nha :)) :D

Lori_hd

Lúc này tớ bận tí, qa 5th9 tuần sau mới rảnh được nên tạm thời dừng việc up truyện cho các bác nhé :D >:) Có gì aJay làm giúp em mấy cái truyện còn thiếu nha :)) :D
không phải làm bộ kotaro nữa nhé....mình down ở bên kia rồi ^^

love89

Mượn lời của bạn anhtuan12 để giới thiệu lại PM nhé. Thanks bạn :D

Picsel Smart Office ™ được tạo ra để cung cấp các thế hệ tiếp theo của Office trên điện thoại di động. Thực sự mở rộng văn phòng làm quyết định khả năng của các nhân viên di động, ứng dụng này là bước tiến tiếp theo trong tài liệu xem và chỉnh sửa. Picsel Smart Office được xây dựng trên di sản lâu dài của công ty sao chép nội dung chính xác và Zoom và công nghệ Pan. Ứng dụng này cũng có tính năng chữ ký mới Picsel giao diện người dùng và hỗ trợ 3D Stereoscopic!

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ topic và đặc biệt cảm ơn langtu069 nhé ^^
pro giúp mình với........mình dung pân mềm này đọc chuyện tranh được thế nhưng đọc văn bản đuôi pdf thường lại ko đc.

Last edited by a moderator:

wangsang1104

pro giúp mình với........mình dung pân mềm này đọc chuyện tranh được thế nhưng đọc văn bản đuôi pdf thường lại ko đc.
trích dẫn dài nguyên 1 bài chỉ cần nói thôi cần gì ...

bunrieucua

Đề nghị không QUOTE cả bài thế này nhé!X-(
Thành viên 4 SAO rùi chứ ít àX-(

Darkandsnow

có thể up giùm mình bộ Rockman bản mới đc ko? Ko phải cái bản cũ xì mà truyện tả chẳng khác gì chơi trò chơi đâu nha.

thanhhaifire

tặng các bạn soft này để đọc truyện vào lúc tối, chỉn đèn tối lại vừa giảm hao pin vừa ko nhức mắt

LightCtrl v1.51

Chương trình này có tính năng chính là điều chỉnh các đèn màn hình, bàn phím của điện thoại giúp bạn tiết kiệm một phần năng lượng không cần thiết. Phần mềm có khả năng điều chỉnh đèn màn hình chính, màn hình phụ, bàn phím chính. bàn phím phụ. Phần mềm chỉ hoạt động khi bạn đặt nó ở chế độ ẩn, nếu bạn tắt nó đi, nó sẽ không có hiệu lực.

Download​