• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pic2theme - Ứng dụng tạo theme trên điện thoại.

tiephien1

có cách nào để thay hình nền ở màn hình chờ và màn hình menu không vậy anh ơi?

THCN

Cho hỏi cái này dùng bộ icon mặc định trong máy hay bộ của theme đang dùng vậy anh Thắng ?

Đây là bản trial 15 ngày. Dùng bộ icon mặc định của chương trình. Màu nền do chương trình tự phối màu phù hợp với màu ảnh nền mà bạn lựa chọn. Chương trình được mặc định cài vào máy, theme cũng được lưu mặc định vào bộ nhớ máy.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Đây là bản trial 15 ngày. Dùng bộ icon mặc định của chương trình. Màu nền do chương trình tự phối màu phù hợp với màu ảnh nền mà bạn lựa chọn. Chương trình được mặc định cài vào máy, theme cũng được lưu mặc định vào bộ nhớ máy.

Posted via Mobile Device

Nhập 5 số 0 để dùng full.:)

Trungls

Hix mình tưởng nó làm themes cho màn hình nào cũng được. Đọc bài của anh Kojiro rồi mà chưa tin. Down về đúng chỉ làm mỗi 240x320. Buồn.

Posted via Mobile Device

HuyChung

anh Kojiro à phần mền Pic2theme hay thế này mà lại không hỗ trợ cho N85 à anh. chán quá...

HuyChung

Không mà anh màn hình vẫn là 240x320 mà. em cài vào thì ok nhưng mở APPLICATIONS thì không thấy icon của Pic2theme đâu cả. em tưởng máy em bị lỗi nên đã remove máy và thẻ song cài nhưng vẫn vậy.em cũng đã thử trên máy N85 bạn em mới mua cũng chẳng được.còn con N95 thì ok tuyệt vời anh ạ.

caoman

gỡ bỏ them

Tôi tạo theme từ Pic2theme nhưng không gỡ được vì không có trong phần quản lý ứng dụng.Xin hướng dẫn cách gỡ theme này, cám ơn nhiều.

HuyChung

Tôi tạo theme từ Pic2theme nhưng không gỡ được vì không có trong phần quản lý ứng dụng.Xin hướng dẫn cách gỡ theme này, cám ơn nhiều.

Bạn vào Pic2theme---> Browse theme--->(chọn theme bạn muốn bỏ)---> Delete theme--> ok
vậy là bạn đã gỡ bỏ được theme bạn không muốn rồi đấy. :-??