• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

lailai123

sao tải về chỉ có mỗi file RM-356_52.0.101_prd.rofs2_ReBuilt . thôy àh ,vậy lam sao mà flash được hả anh ? đệ xài 5k8
chủ thớt đâu mất tiêu òy , giúp mình với ,nhìn cfw của vũ mà phát thèm ... (Chảy nc vải )

minhthong0824

mình dùng bản cfw 5250, gặp những lỗi sau:
đầu tiên là camera khi chụp ảnh xong thig bị lỗi "xảy ra lỗi ngoài ý muốn ...." và không lưu ảnh lại.
thứ 2 là không thể cài được auto installer (máy báo "phần mềm đã có sẵn, nhưng tìm trong máy lại không có).
thứ 3 là phím đỏ giờ chỉ có thể hiện bảng thông báo tắt nguồn chứ không thể dùng để kết thúc cuộc gọi và các phần mềm khác dc
còn lỗi nặng nhất là đôi khi mở khoá sẽ gặp tình trạng màn hình đen thui, 3 phím cứng thì chớp đèn liên tục kéo dài, chỉ có thể tắt nguồn rồi mở lại.

nhờ các giúp mình fix những lỗi này với, ngoài chúng ra thì tất cả điều rất tuyệt.

trích dẫn lại, dường như nằm ở cuối trang nên các bạn không đọc được, chỉ cần chỉ mình cách fix thôi, không cần phải up lại đâu.

FanVurains

trích dẫn lại, dường như nằm ở cuối trang nên các bạn không đọc được, chỉ cần chỉ mình cách fix thôi, không cần phải up lại đâu.
lỗi phím nguồn rồi bạn ak! xem bên final có bản fix đấy!

nhoem_nhoem219

FanVurains cho m xin cái core v50 của 5230 ý, trong máy m có 1 core nhưng sau khi flash thấy còn mấy quick app gì đó, với lại m cài autu install ko được, nó bảo có sẵn :|

FanVurains

FanVurains cho m xin cái core v50 của 5230 ý, trong máy m có 1 core nhưng sau khi flash thấy còn mấy quick app gì đó, với lại m cài autu install ko được, nó bảo có sẵn :|
autoinstall do lúc xoá còn xot file nên không cài được. bạn cook luôn vào rolf 2 nhé!