• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

SunshineVietNam

sao vẫn không được nhỉ? mình có cook thêm Navibar belle, no scollbar menu liệu có xung đột với nhau không?

Nếu thế thì bạn đừng bỏ 2 mod kia vào mà cho cái swipe vào đi đã, xem có phải là nguyên nhân ko :|

kocan_emdemnay

trong cfw này có sẵn swipe to unlock phải ko a vũ, e có phần cài swipe to unlock mà đt báo ko thể cài, phần cài đã có sẵn, xem trong rofs2 cũng có mà sao ko chạy đc dzậy a

LoiPT

trong cfw này có sẵn swipe to unlock phải ko a vũ, e có phần cài swipe to unlock mà đt báo ko thể cài, phần cài đã có sẵn, xem trong rofs2 cũng có mà sao ko chạy đc dzậy a
kiểm tra có thiếu File trong Rofs2 không

thaind9x93

mình vẫn cook thêm swipe to unlock mà có bị sao đâu nếu cần t gửi cho mod này

tranconghd89

bung rofs ra thay mỗi cái file StaticFeatures.dll thôi mà bác này lười vãi lượng :|
mình thay file StaticFeatures.dll nhưng vẫn ko được.... cuối cùng phải cho modlight của binh24 vào mới được...

shkhlm

các bạn chio mìk hỏi,sao mìk flash xog bộ icoin lại thành nửa ana nửa n8 là thế nào nhỉ mìk dùng 5233v51 ạ

LoiPT

các bạn chio mìk hỏi,sao mìk flash xog bộ icoin lại thành nửa ana nửa n8 là thế nào nhỉ mìk dùng 5233v51 ạ
Icon N8 bạn thay nguyên MIF có nhớ thay Series60Skin.mif không

tc89

K biết bac Vũ ra blaze thì có chữ căn giữa và bàn phím qwety ngang của n8 k nhi?

Volet

K biết bac Vũ ra blaze thì có chữ căn giữa và bàn phím qwety ngang của n8 k nhi?
cái vụ này của OFW dùng Patch trong Rom là có ah ak.
lau lăm quay ại PDA nhiều FW quá. giờ là thời của CFW c6 n97 rồi không còn ƠFw như xưa :)

YinYang

Active Member
Vũ cho hỏi là bạn nói ngày 17 hoặc 18/12 sẽ fix các bản bị lỗi. hôm nay là 18 rồi nhưng mình flash C6-00 vẫn bị lỗi là sao?

Luu_Tan_Vu

Vũ cho hỏi là bạn nói ngày 17 hoặc 18/12 sẽ fix các bản bị lỗi. hôm nay là 18 rồi nhưng mình flash C6-00 vẫn bị lỗi là sao?

sau ngày 16 mình mới rảnh để làm mà k phải 1 ngày là xxong mà chờ xem có mod gì k rồi mới up