• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

FanVurains

anh ntv_79 ui sao em cài quick office hack full vào nó báo máy đã cài rùi ko cho cài làm sao bây giờ
em tìm khắp menu ko có mà sao nó lại bảo vậy nhỉ:-?:((
có thể do xoá chưa hết file nên không cài được. bạn nên bung FW ra rùi cook vào sẽ trèn hết các file còn xot. như thế là ok

FanVurains

sau 1 ngày dùng bản này thấy ok đấy mọi người ơi, nhanh và mượt thật, sau khi jar ram của máy là 62 mb,nhưng có điều trả ram không được tốt lắm thì phải,sau khi mình dùng các ứng dụng thì chỉ còn 48mb thôi. đặc biệt ở bản này là đã fix được camera. Thấy thiêu khoá phim 1 cham và phần mềm xem ram của máy.thấy mọi người cho mod tap unlock nhưng ko biết cho vào đâu , dù biet ràng cho vao rofs rùi jar nhưng ko biết cho vào rofs như thế nào, ai dạy giúp mình nhé
dung cai này http://www.mediafire.com/?ju06azjmifq8lqp bug(Extracts) rolf2 ra rùi chép đè vào rolf2. xong đong gói(repack) lại và FL. nhớ đổi tên rolf2 như cũ nha. thân!

quyvuong888

chật vật cả ngày mới làm đc cái hs full belly (tuỳ chọn cả menu đều belly) :-< cook đy cook lại, lúc thì hiện chữ tuỳ chọn, lúc thì hiện chữ menu. (k muốn để phím phải là danh bạ vì khi vào menu cái danh bạ cũng ra biểu tượng belly) :))))

Loveanhia

mình chỉ làm 3x4 nếu muốn 4x4 bạn lấy mod cho vào rofs2, mấy bản core và rofs2 mở rộng dung lượng còn , dám up sao dám up riêng 1 bản như vậy.
:), mình thì cũng không biết cho vào như thế nào. :D , tại chuẩn bị thi đại học nên cũng ít có thời gian đọc hướng dẫn :D. Dù sao cũng thank bạn vì những FW ngon lành cho mọi người ;))

FanVurains

:), mình thì cũng không biết cho vào như thế nào. :D , tại chuẩn bị thi đại học nên cũng ít có thời gian đọc hướng dẫn :D. Dù sao cũng thank bạn vì những FW ngon lành cho mọi người ;))
bạn bug rolf2 ra rùi đưa file grid của bản 2-9 vào là được. rất đơn giản mà.

huyhieu901

mình Fláh bị lỗii này là sao nhi?????????

SunshineVietNam

mình sẽ thử port belle cho v5 nếu cái main vẫn còn sống thì sẽ làm k thì đành chìulash như thế nào mà bị như vậy

Goodluck to u ;), mà nếu ngày 16 vẫn làm bản cho 5530 mog chủ thớt tăng thêm dug lượng rofs2 vs nhé @@, càng tăng thêm dc từng nào nữa thì càng tốt :p. Merci.
P/s: có mod no scollbar của Drakulaboy rồi đấy :)

minhthang772

Goodluck to u ;), mà nếu ngày 16 vẫn làm bản cho 5530 mog chủ thớt tăng thêm dug lượng rofs2 vs nhé @@, càng tăng thêm dc từng nào nữa thì càng tốt :p. Merci.

nó là gì vậy share vài hình về cái mod đi

Luu_Tan_Vu

cái mod đó có từ bản photon đầu tiên của mình tới giờ. tăng rofs2 thì dễ maf

SunshineVietNam

cái mod đó có từ bản photon đầu tiên của mình tới giờ. tăng rofs2 thì dễ maf

Mod đó mới release hôm nay mà :|, mà h nếu muôn tăng thêm rofs2 có thể xóa bớt cái gì dc thế? Vì tớ muốn thêm QT vào, tớ đã tách QT ra, định cho bớt vào core nhưng mà ko hiểu sao bung core ra ko thấy j cả, rỗng trơn :-s

anhphu18

mình Fláh bị lỗii này là sao nhi????????? ai giúp mình với nào !!!!!!!!!!!!!!!!!1
đây là lỗi thường thấy khi flash mà, chỉ cần bấm yes là được, rồi chờ đợi tiếp, ko được nữa, thì tháo pin ra flash lại ok

huyhieu901

mình flash mọi cỏe rụ mà ko6 được giờ sao đây bạn giúp mình với dt cứ flash song là bị reset lại hoài ah ????????????