• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photobook 1.41b -1.41c - Có sẵn ngôn ngữ Việt Nam

nhokngoikhoc

hjc cái phần mềm này hay quá. nhưng không biết làm thế nào dùng vĩnh viễn.hót ơi cứu vơi

MinhThang

Manager
hjc cái phần mềm này hay quá. nhưng không biết làm thế nào dùng vĩnh viễn.hót ơi cứu vơi

Đã có Topic giới thiệu về nó và có cách hướng dẫn dùng full, chịu khó Search trong box Vh này, hoặc mua bản quyền.

quachphuthien_1

Mình vào đúng thư mục chép nhưng khi vào ổ C theo đúng đường dẫn mà đâu có thấy mấy cái file như bài làm hướng dẫn để " dùng thử mãi mãi" ở đâu hết...:(

Chỉnh sửa cuối:

JS_AnhTuan

Active Member
Ai giúp mình dùng vĩnh viễn với. Giờ của m hết tg dùng thử rồi. Mua key ntn vậy.? Thanks.

kauchunho

Đây là cách làm photobook mải là 14 ngày vĩnh viễn. Down file đính kèm. Giải nén làm theo hướng dẫn trong file .txt bên trong nhá. Chuk thàh công.

kauchunho

Bên box pm ứng dụng đả giới thiệu bản v1.50a beta từ mấy ngày trước dùi phuon xinh ah. Có bản crack 2 icon nữa. Nhưg cách mải 14ngày của phuonxinh vẩn xài tốt.