• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

b0m_lx

dậy thôi anh em
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
chúc anh em 1 ngày cuối tuần vui vẻ bên những người thân của mình nhé

DreamLand

Ac kinh khủng quá, nhậu phát ngủ say như chết, lên đây thấy anh em chém gió phát cả chục trang ngất xỉu típ phát nữa kg kịp đọc :(
Nhưng Vẫn kịp đọc và rất kết câu của anh Bin: "Super Mod Lầu xanh có khác" =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

b0m_lx

Ac kinh khủng quá, nhậu phát ngủ say như chết, lên đây thấy anh em chém gió phát cả chục trang ngất xỉu típ phát nữa kg kịp đọc :(
Nhưng Vẫn kịp đọc và rất kết câu của anh Bin: "Super Mod Lầu xanh có khác" =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

ẹc chém ác quá
đc vài trang mà kêu vài chục trang :))

Whinny

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

gét nhất chém gió mà đc giao cho quản lý box chém gió

Thế thì Dimlen nên nhường quyền cho Whinny đúng không nhỉ...vì Whinny thích nhất chém gó=))=))=))

DreamLand

Ghét của nào trời trao của ấy :(
Nhưng ghét tiền thì trời đek chịu cho, ki bo vãi :(

Status
Không mở trả lời sau này.