• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Xin lỗi anh Mod đẹp trai cho em Quảng cáo tí, xin lỗi anh em khác xí trai hơn tẹo. Kg đúng kg ăn tiền:
Hướng dẫn update Android 2.2 (Froyo) cho Nokia các thể loại.

Last edited by a moderator:

Whinny

Xin lỗi anh Mod đẹp trai cho em Quảng cáo tí, xin lỗi anh em khác xí trai hơn tẹo. Kg đúng kg ăn tiền:
hay quá thế là sắp đc trải nghiệm Ăn Đ Roi trên em 1202 iêu dấu rồi...Nhờ cả vào Dim nhá=))=))=))

Lâu ngày k quay lại topic này, các mem mới lại tưởng ma mới =))

Thế mi là ma cũ ak>>Thế thì phải thông báo Ta đã trở lại và nguy hiểm hơn xưa chứ nhỉ>:)

DreamLand

hay quá thế là sắp đc trải nghiệm Ăn Đ Roi trên em 1202 iêu dấu rồi...Nhờ cả vào Dim nhá=))=))=))

Thế mi là ma cũ ak>>Thế thì phải thông báo Ta đã trở lại và nguy hiểm hơn xưa chứ nhỉ>:)
Tùy thôi. Hầu hết là update lên 2.2 dc. Nhưng mình chưa thử. Cũng chưa có cách nào, chưa nghĩ ra.

jonyhoanganh

Nhìn cái thanks anh DreamLand là biết mà =))

HotelHoangMinh

Do nể tình cùng là MOD nên ta không xoá bài quảng cáo này của mi!>:)>:)>:)
P/S: Ta thừa biết ta quá đẹp trai mà!:)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.