• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

ahojmimi

nó là con chuột, ngày ngày ngồi ôm con chuột máy tính, tối tối lại "mang chuột ra chơi", lâu lâu vài tiếng lại mang "chuột" ra vẩy vẩy:)):)):))

DreamLand

Hôm nay mất 8 tiếng rưỡi tại Trung tâm sát hạch lái xe (T_T). Sau hơn 3 tháng học, thiệt hại xấp xỉ 6000k vnđ nhưng chỉ 2 tuần nữa là mình đã có bằng lái B2 >:D

binladen1206

Active Member
Hôm nay mất 8 tiếng rưỡi tại Trung tâm sát hạch lái xe (T_T). Sau hơn 3 tháng học, thiệt hại xấp xỉ 6000k vnđ nhưng chỉ 2 tuần nữa là mình đã có bằng lái B2 >:D

Cố gắng lấy bằng nhé - a gả trước cho chú e này:D

Whinny

Ái chà chà.một trong những đại gia...trong tương lai đây;;);;);;)
@All:lâu lắm chúng ta mới có 1 phiên toà.nhưng ta không biết đầu đuôi sự việc thế nào.có ai pít không:-?

binladen1206

Active Member
@All:lâu lắm chúng ta mới có 1 phiên toà.nhưng ta không biết đầu đuôi sự việc thế nào.có ai pít không:-?

Nãy giờ thấy chui vào phòng họp mà nói k bít hả:-? - chờ thẩm phán online xét xử>:)

Jay_Chou

Active Member

bác OverYou del mấy bài bên PV.
đây là bài của bác OverYou :

Giờ nhà của OverYou sẽ là Công Nghệ 24H =P~ !!! Moderator TruongHan bên PDA chặt chém ghê quá! Tôi không hề làm gì quá đáng và vi phạm quy định diễn đàn. Nhưng anh này đã ghét tôi và thẳng tay ban nick OverYou với lý do rất nhảm nhí.

Cũng chẳng quan trọng vì bạn bè tôi ở bên này chơi cũng rất vui rồi. Cái chức danh V.I.P hoặc Mod đối với tôi mà nói chỉ mang tính động viên tôi có thêm niềm vui trên diễn đàn. >:D<

Cũng đúng lúc tôi không muốn tham gia gửi bài thêm ở PDA để đầu quân cho Công Nghệ 24H \:D/ Nơi nào có niềm vui - Nơi đó có OverYou

còn đây là bài của Mod TruongHan :
TruongHan : Mình nói vài lời cho bạn rõ
Mình không ghét bạn,mọi thành viên PV từ mem -> Admin đều là bạn bè,anh em ngoài xã hội,không phân biệt cấp bậc,diễn đàn là ẢO,nhưng cách xử sự là THẬT,nó nói lên TÍNH CÁCH của bạn ở ngoài xã hội
Chính mình set bạn lên VIP,cũng chính mình buộc phải ngừng truy cập của bạn vào PV,nếu ko bạn sẽ xóa hết các topic.1 vip năng nổ và gắn bó với pv,rồi way lưng lại với PV.Nếu ra đi bình thường thì không có gì để nói,mình sẽ luôn tôn trọng bạn,mọi thành viên PV cũng sẽ tôn trọng và nhớ đến tên của bạn.Nhưng hành động xóa topic là way lưng lại với PV,thái độ tiêu cực với pv thì rất là tệ.Bạn chỉ mới có vài topic mà đã hành xử như vậy,mình và những người khác ai cũng có hàng trăm cái topic,chẳng lẽ ai ra đi cũng hành động như bạn thì còn gì là diễn đàn nữa???
Người QUÂN TỬ ko xử sự như vậy :)

DreamLand

Đổi nghề rồi àh =))
Mua xe thôi anh ;))

Cố gắng lấy bằng nhé - a gả trước cho chú e này:D

Hôm nay thi lấy bằng rồi anh, em thích Lexus kìa :))
Có ai kiện mình không :)))))

AlyCuong

Active Member
Mấy xe đó cũng thường thôi mà. Mấy bác có tiền cũng khó kiếm chiếc này đó nha.

images

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

b0m_lx

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Status
Không mở trả lời sau này.