• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

binladen1206

Active Member
có người lên VIP mà không ra mắt và rửa anh em ah!?
Của bác đây​

Chúc bác no say nhé\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

Bữa hôm trước a Bin bị ai chôm VIP, bây giờ tìm lại dc rồi đó a. Có cái VIP giữ cung k dc, a Bin gà qua =))

>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

GÀ biladen sao hok thấy điều đệ um bom cảm tử giết chít hít bọn TÀU KHỰA nhỉ?????

Đang trên đườngt qua nè bác​

Whinny

Có Ku Bin nhà mình trong này không nhỉ=))=))=))
[video=youtube;Q7XXnY83w80]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Q7XXnY83w80[/video]

muaxuan1293

Trắc nghiệm chí thông minh của bạn

Chỉ số thông minh IQ, EQ hay khả năng sáng tạo của bạn là bao nhiêu? Hãy cùng kiểm chứng với thước đo là những bài trắc nghiệm thật vui nha các bạn. Vào đây để có thể trắc nghiệm ngay bây giờ:http://toilaai.vn/
Chúc các bạn vui vẻ nha!

:97::97::97::97::97::97::97::97:

AlyCuong

Active Member
Ae trong box 8 nhiều lắm mà a Bin dắt đi chỗ nào bán mắc quá vậy, trong dĩa toàn rau trang trí k ah.

THCN

Well-Known Member
Forum mình chừng nào mới có đủ các chức năng lại vậy? Có ai biết tin tức gì không? Giờ vô thấy vắng teo! Buồn quá!

b0m_lx

Forum mình chừng nào mới có đủ các chức năng lại vậy? Có ai biết tin tức gì không? Giờ vô thấy vắng teo! Buồn quá!

hỏi chúa để biết thêm thông tin và chi tiết nhé :))

anh em điểm danh buổi tối để chém nào :))

AlyCuong

Active Member

Cái này chắc bọn TQ làm quá, mà forum k khắc phục sớm thì sẽ mất dần member cho coi. Hồi đó vào tìm ai hỏi gì thì trả lời, bây giờ chỉ vào box 8 nc rồi ra thôi. Mà các chủ đề trong các box cũng thiếu sôi đọng đi hẳn.

ahojmimi

Cái này chắc bọn TQ làm quá, mà forum k khắc phục sớm thì sẽ mất dần member cho coi. Hồi đó vào tìm ai hỏi gì thì trả lời, bây giờ chỉ vào box 8 nc rồi ra thôi. Mà các chủ đề trong các box cũng thiếu sôi đọng đi hẳn.

một phần vì kinh tế khó khăn, anh em không mua đt nữa hoặc bán đt đi lấy tiền đổ xăng rồi.

Whinny

giống mình thế.:(
Nhưng không bao giờ mình bỏ PV;;)

binladen1206

Active Member
giống mình thế.:(
Nhưng không bao giờ mình bỏ PV;;)

Mình cũng vậy nè, dù hoàn cảnh nào thì mình cũng gắn bó với PV\-/ ( nghiêm túc đó). 4rum nào cũng có lúc bị lỗi nhưng PV luôn là number One=D>

Status
Không mở trả lời sau này.