• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

0908727527

Ủa? Bài mình bay rồi :(
Chán quá ai có trò gì chơi k, định down mấy file đính kèm mà down cũng k đc X_X

MinhThang

Manager
Bài mình xoá chứ không phải tự dưng bay, còn lý do vì sao các bạn tự tìm hiểu.

ahojmimi

AlyCuong;1689042Ở đâu vậy a nói:
một ba lô anh khoác trên vai, một vali anh xách trên tay...bốn biển là nhà.
còn vụ ngôn ngữ thì...hiểu bằng ánh mắt và trái tim là chính. giao tiếp bằng tất cả những gì có thể, kể cả tay, chân, và các cơ mặt.

AlyCuong

Active Member
một ba lô anh khoác trên vai, một vali anh xách trên tay...bốn biển là nhà.
còn vụ ngôn ngữ thì...hiểu bằng ánh mắt và trái tim là chính. giao tiếp bằng tất cả những gì có thể, kể cả tay, chân, và các cơ mặt.

Ôi! phiêu bạc như vậy mười năm đi về thì sướng, chắc nhiều kinh nghiệm lắm.

JohnyNguyen

Trắc nghiệm vui cho các bạn giúp các Bạn biết mình chết vào ngày nào: http://www.deathclock.com/index.cfm

Mình sẽ die vào năm 2043, hưởng thọ 67t, còn các bạn?

:))=)) e vừa check nó bảo e sẽ ... die vào Chủ nhật 28 tháng 10 năm 2063 ;;) hưởng thọ 72 tuổi :))=)) e làm thượng thọ 70 được ae àh :))=))

quên,ktra lịch xem ngày đấy có đúng chủ nhật ko :| mà cái chiều cao cân nặng nó để đơn vị nước ngoài nên mình ko dùng được mấy thông số ở dưới để dự đoán ....die cho chính xác :))=))

THCN

Well-Known Member
Mấy ông spam bị xóa bài còn la lối, thấy tui hông, bị xóa bài có nói gì đâu;;)

THCN

Well-Known Member
Monday, March 16, 2048 tình trạng có hút thuốc! Hân hạnh được chết cùng năm với .... ahojmimi

ahojmimi

Monday, March 16, 2048 tình trạng có hút thuốc! Hân hạnh được chết cùng năm với .... ahojmimi

ui ! quý hóa quá. thế bác đã chuẩn bị được gì chưa ? tui thì mới bắt đầu soạn điếu văn.

Whinny

:))=)) e vừa check nó bảo e sẽ ... die vào Chủ nhật 28 tháng 10 năm 2063 ;;) hưởng thọ 72 tuổi :))=)) e làm thượng thọ 70 được ae àh :))=))

quên,ktra lịch xem ngày đấy có đúng chủ nhật ko :| mà cái chiều cao cân nặng nó để đơn vị nước ngoài nên mình ko dùng được mấy thông số ở dưới để dự đoán ....die cho chính xác :))=))

Wednesday, November 28, 2063 có người chết cùng năm với ta nè=))=))
@mình thọ gớm tận 73 mùa xuân>:)>:)>:)

HTC_VUTHANH

Moderator
Ặc, tui thì 01/10/2055 mới "tỏi" ư...:ar! Sống lâu zị...>:)
bác nỳ có cần chuẩn bị điếu văn dần hok.Mình mới chuyển nghề viết điếu văn,chỗ người wen tính zẻ thui
tui die:[FONT=ms sans serif, verdana]Saturday, December 31, 2061 hưởng thọ 73 đại mùa xuân.vẫn kịp làm thượng thọ
PS:AI AI AI CẦN........ĐIẾU VĂN GIÁ SIÊU ZẺ ĐÊ.PM NGAY CÒN KỊP ĐỂ NHẬN KHUYẾN MÃI THÊM 01 ĐIẾU VĂN CHO NGƯỜI IU
[/FONT]=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.