• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

boy_online01

Theo yêu cầu bạn xem đài :)):)):))

Cứ như hồi học sinh cùng mặc bộ đồng phục ý nhỉ? Vui phết :D
Tình hình là ko kiếm đâu đc cái avatar màu xanh giống các bác hết, mỗi 2 anh em màu đỏ lẻ loi wé :D. Bác nào cho em cái link avatar màu xanh đi ;-)

JohnyNguyen

Tình hình là ko kiếm đâu đc cái avatar màu xanh giống các bác hết, mỗi 2 anh em màu đỏ lẻ loi wé :D. Bác nào cho em cái link avatar màu xanh đi ;-)

úi ...khờ quá e :p :))=)) nháy chuột phải vô cái avatar màu xanh của mọi người rồi nhấn save as --> lưu về PC ;;) việc còn lại cần làm chắc ko phải nói nhé :))=))

Jay_Chou

Active Member

anh qua #1186 page 119 em post cái ảnh to tướng này rồi đấy :D

Whinny

Cài Foxit Reader. Ok?

Ta đổi avatar rồi kìa, ẹp woá àh!

Đổi ở tất cả các 4rum lun;;)

Cái Foxit cùi bắp.Ta thích cái PDF ở cái dinamic zoom.mà thằng 10.x tiếng pháp nó lại không có.
Ta remove hay cài bản 9.4 nó đều báo lỗi thế đấy:(

AlyCuong

Active Member

Ở trang 119, bài #1186.

AlyCuong

Active Member
Đổi ở tất cả các 4rum lun;;)

Cái Foxit cùi bắp.Ta thích cái PDF ở cái dinamic zoom.mà thằng 10.x tiếng pháp nó lại không có.
Ta remove hay cài bản 9.4 nó đều báo lỗi thế đấy:(

Foxit mà cùi bắp ah, ta thấy nó đầy đủ cả mà lại nhẹ nữa, cho Adobe ra rìa lâu lắm rồi.

b0m_lx

hôm nay đọc báo thấy vụ cáp địa phận biển của Việt Nam mình bị bọn tàu cho thuyền cắt mà ức chế không chịu đc
nhưng đọc đc 1 tin mấy hôm trước các web site của bọn tàu bị hacker tấn công với dòng chữ : Trường Sa , Hoàng Sa là của Việt Nam mà thấy vui quá
không biết hacker Việt Nam hay hackker quốc tế nữa (nói thật là mình nghĩ rằng hacker quốc tế)
cám ơn các hacker đã cho bọn tàu biết 1 sự thật không thể thay đổi
Trường Sa - Hoàng Sa mãi mãi là của Việt Nam

Whinny

Foxit mà cùi bắp ah, ta thấy nó đầy đủ cả mà lại nhẹ nữa, cho Adobe ra rìa lâu lắm rồi.
rưng mà cái đó nó không có cái dinamic zoom.ta chỉ cần cái đóa thui vì xem sơ đồ phải zoom nhìu lém;;)
hôm nay đọc báo thấy vụ cáp địa phận biển của Việt Nam mình bị bọn tàu cho thuyền cắt mà ức chế không chịu đc
nhưng đọc đc 1 tin mấy hôm trước các web site của bọn tàu bị hacker tấn công với dòng chữ : Trường Sa , Hoàng Sa là của Việt Nam mà thấy vui quá
không biết hacker Việt Nam hay hackker quốc tế nữa (nói thật là mình nghĩ rằng hacker quốc tế)
cám ơn các hacker đã cho bọn tàu biết 1 sự thật không thể thay đổi
Trường Sa - Hoàng Sa mãi mãi là của Việt Nam
H mới biết hả:O:O

AlyCuong

Active Member
rưng mà cái đó nó không có cái dinamic zoom.ta chỉ cần cái đóa thui vì xem sơ đồ phải zoom nhìu lém;;)

H mới biết hả:O:O

SAo mà k zoom dc, gà vậy. Ta nhấn Ctrl + lăn cái nút xoay xoay trên con chuột nó zoom tới gì lun đó chớ. Ta cũng hay xem sơ đồ nà!

boy_online01

Status
Không mở trả lời sau này.