• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

AlyCuong

Active Member
Ta kứ hỏi đáp áh=))=))

tiếp nè:Ơ thôi chết tôi rồi kậu ơi.không phải là file đó lỗi mà bây giờ tớ copy file nào vào trong đó nó cũng biến mất hết kậu ợ....một vài folder khác kũng bị thế luônX_XX_X

Cho cái này dùng thử coi có hết k.

b0m_lx

Ta kứ hỏi đáp áh=))=))
tiếp nè:Ơ thôi chết tôi rồi kậu ơi.không phải là file đó lỗi mà bây giờ tớ copy file nào vào trong đó nó cũng biến mất hết kậu ợ....một vài folder khác kũng bị thế luônX_XX_X

chúc mừng bạn đã đc giải thưởng vì có cố gắng hỏi đáp trong box giải tỏa strees :))

hunglove1

Thế tui cứ hỏi đáp đấy, làm rì nhao lào? =))=))

Ta kứ hỏi đáp áh=))=))

anh em ơi tây chay 2 người này ra khỏi room đi vô kỉ kỉ luật

Whinny

Kỉ luật gì?? Vô duyên =))
- chuẩn....\-/\-/\-/\-/
- ok hết oỳ máy lại chạy vivu :)):))
nói cái sợ ngay không dám hỏi và đáp :D
còn cái này nữa màn hình tớ bị lệch sang bên trái tầm 1cm đã setting display=1024x768 rồi mà không hết:O:O:O

anh em ơi tây chay 2 người này ra khỏi room đi vô kỉ kỉ luật

nên nhớ đây là box HOẠT ĐỘNG GIAO LƯU BÈ BẠN thấy người ta nói chuyện thíck quá mà không làm gì đc ghen chớ gì...>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

hunglove1

Thế tui cứ hỏi đáp đấy, làm rì nhao lào? =))=))

Ta kứ hỏi đáp áh=))=))

- chuẩn....\-/\-/\-/\-/
- ok hết oỳ máy lại chạy vivu :)):))

còn cái này nữa màn hình tớ bị lệch sang bên trái tầm 1cm đã setting display=1024x768 rồi mà không hết:O:O:O

nên nhớ đây là box HOẠT ĐỘNG GIAO LƯU BÈ BẠN thấy người ta nói chuyện thíck quá mà không làm gì đc ghen chớ gì...>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)
đây là room PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET các víp quên rồi ak

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Mình sẽ bannick admin, thấy ghét :-<

mod đổ thêm dầu vào lửa ak.có gì bỏ quá cho anh em sai lần 1
mod thích Liverpool đáng tiếng chỉ đứng thứ 6 MU đã vô địch đó là đội mình yêu thích

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member

mod thích Liverpool đáng tiếng chỉ đứng thứ 6 MU đã vô địch đó là đội mình yêu thích

Phòng gì thì phòng, trong đây thì nc gì chả dc. Máy người ta bị virus cũng điên đầu lắm chứ >> quá giới hạn rồi đó :-?

DreamLand

Ah, vấn đề này kg sao đâu bạn ạ :)

Whinny

PHÒNG XẢ TRESS Trực thuộc PHÒNG GIAO LƯU BÈ BẠN nói một lần thôi nhá,lần sau cấm thắc mắc.=))=))=))=))=))=))=))

tiếp nè:Làm sao tắt cái mà mổi khi khởi động win đều hiện ra cái bảng Admin. Pass thế kậu ơi:-?:-?

Whinny

còn cái này nữa màn hình tớ bị lệch sang bên trái tầm 1cm đã setting display=1024x768 rồi mà không hết

tiếp nè:Làm sao tắt cái mà mổi khi khởi động win đều hiện ra cái bảng Admin. Pass thế kậu ơi:-?:-?
Làm sao bi h:-??:-??:-??

Whinny

Control Panel > User Accounts > Change the way users log on or off > check vào 2 dấu đó rồi apply options rồi rs lại máy =))

nó báo cái này nè..2 ô đó mờ đi ko tick đc:|:|

zopo.vn_new-bitmap-image(1).bmp

Status
Không mở trả lời sau này.