• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Whinny

mấy a cho e hỏi tý, con X6 của em bữa nay cú vào quản lý ứng dụng -> ứng dụng đã cài đặt mà nó chả hiện lên cái j hết, bấm tùy chọn thì nó ảo bộ nhớ đầy, tắt 1 số ứng dung và thử lại. Mà em ko chạy j hết, thử RAM Blow, Memory Up roài, nó vẫn cứ bị. Máy e đã hack, mà trc hack hay sau hack j cũng bị. Có ai dính phải cái chưởng như e ko :(

+1 Vote thay ram

shido_katori

Active Member
mấy a cho e hỏi tý, con X6 của em bữa nay cú vào quản lý ứng dụng -> ứng dụng đã cài đặt mà nó chả hiện lên cái j hết, bấm tùy chọn thì nó ảo bộ nhớ đầy, tắt 1 số ứng dung và thử lại. Mà em ko chạy j hết, thử RAM Blow, Memory Up roài, nó vẫn cứ bị. Máy e đã hack, mà trc hack hay sau hack j cũng bị. Có ai dính phải cái chưởng như e ko :(
ai biểu cài soft cho lắm chi, ta cài 100 soft thỉnh thoảng bị hoài

AlyCuong

Active Member

Thay bàn phím đi =))

nnnghia98

ác, mấy anh toàn cho lời khuyên vãi chưởng, e mới lớp 8 làm j có tiền thay RAM, mà em cái có mười mấy soft, còn mấy cái ko dùng remove hết, làm j mà nhiều đâu

shido_katori

Active Member

chỉ cho em nè, đổi lại themes mặc định, restart máy, vào lại xem, nếu ko dc nữa thì nên format ! cách màu đỏ là a hay làm đấy !

shido_katori

Active Member
Sống bên nhà PDA có kỉ luật quen rồi giờ vô cái 4rum sinh viên của trường thì lộn xộn kinh, newbie hỏi chút thì cứ nói này nọ, mà hỏi ra đôi khi mấy ông năm 3,4 cũng còn ko biết ! bực cả mình X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(

b0m_lx

Sống bên nhà PDA có kỉ luật quen rồi giờ vô cái 4rum sinh viên của trường thì lộn xộn kinh, newbie hỏi chút thì cứ nói này nọ, mà hỏi ra đôi khi mấy ông năm 3,4 cũng còn ko biết ! bực cả mình X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(

toàn bọn ngu

shido_katori

Active Member
Ngu vãi Luyện luôn. Nếu ko tiếc 8tr thì ta đã nộp nv2 khối A wa ĐHKHTN ngành vật lý rồi, học Nv1 khối B chi mà khổ thiệt

AlyCuong

Active Member
ta baby hem ? >:)

Ngáo cỡ Chí Phèo =))
nhìn ngu lạ chứ :))

ACE đâu vào dìm hàng này

=))=))=))=))=))=))=))=))

Vote!

Kêu nó dốt thì nghĩ đi, để ta làm Ạc-min cho.

Giống như bầu Kiên hôm kia chửi mấy thằng VFF =>> Nghe mà sướng toàn thân :))

shido_katori

Active Member
Tạm Biệt cả nhà em đi đây ! nhớ box nhà nhiều lắm :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.