• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Whinny

không hiểu mấy tên sài C6 hắn CFW kiểu gì nhỉ vì JAF chưa support :-?
không tính sài box nhá >:)

nnnghia98

á, anh có cái bắn tin nhắc qua wifi hử, mới nghe cái nhá máy python thôi, cho em xin cái pm bắn tin nhắn đi, về chọc mấy đứa bạn cho nó nổi khùng luôn :))

shido_katori

Active Member
hôm nay có thằng kia send tin nhắn : tặng bạn link tải game với phần mềm đuôi JAR, ta tải về mà nghi là cái trò 15k nên chỉnh offline rồi mới vào thì nó báo " tin nhắn ko gửi dc, xin thử lại lúc khác" keke, suýt mất tô phở rồi ! => mình thông minh vãi Luyện thật :)) >:)

AlyCuong

Active Member
á, anh có cái bắn tin nhắc qua wifi hử, mới nghe cái nhá máy python thôi, cho em xin cái pm bắn tin nhắn đi, về chọc mấy đứa bạn cho nó nổi khùng luôn :))

Là sao ta? Nt qua wifi hay gprs đó hử?

nnnghia98

chắc cái pm đó dựa zô wifi để bắn đó mừ, chứ 1000 cái spam tin thì tài khoản nào đỡ nổi, sợ máy còn ko kịp thao tác nữa

Status
Không mở trả lời sau này.