• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

baby_son

xin chào các ban
mình là chủ nhân của cái status này mình xin các bạn rộng lòng bỏ qua cho cái status của mình nha.vì mình đã lầm khi wen 1 thằng bạn mà đáng lẽ ra mình ko nên wen làm gì..cam on các ban.nếu có muốn làm gì thì hay nói truc tiep dích danh anlycuong một thằng ban mà mình cam thấy nhục phải nói là nhục khi wen.có gì mong các bạn bỏ qua.xin cam ơn

baby_son

xin chào các ban
mình là chủ nhân của cái status này mình xin các bạn rộng lòng bỏ qua cho cái status của mình nha.vì mình đã lầm khi wen 1 thằng bạn mà đáng lẽ ra mình ko nên wen làm gì..cam on các ban.nếu có muốn làm gì thì hay nói truc tiep dích danh anlycuong một thằng ban mà mình cam thấy nhục phải nói là nhục khi wen.có gì mong các bạn bỏ qua.xin cam ơn cac bạn.minh mới than gia dien dan va mong rằng cac ban đối xử tốt với mình.trừ cái bạn đi beu xâu ngừoi khác kia

rgx120

xin chào các ban
mình là chủ nhân của cái status này mình xin các bạn rộng lòng bỏ qua cho cái status của mình nha.vì mình đã lầm khi wen 1 thằng bạn mà đáng lẽ ra mình ko nên wen làm gì..cam on các ban.nếu có muốn làm gì thì hay nói truc tiep dích danh anlycuong một thằng ban mà mình cam thấy nhục phải nói là nhục khi wen.có gì mong các bạn bỏ qua.xin cam ơn

xin chào các ban
mình là chủ nhân của cái status này mình xin các bạn rộng lòng bỏ qua cho cái status của mình nha.vì mình đã lầm khi wen 1 thằng bạn mà đáng lẽ ra mình ko nên wen làm gì..cam on các ban.nếu có muốn làm gì thì hay nói truc tiep dích danh anlycuong một thằng ban mà mình cam thấy nhục phải nói là nhục khi wen.có gì mong các bạn bỏ qua.xin cam ơn cac bạn.minh mới than gia dien dan va mong rằng cac ban đối xử tốt với mình.trừ cái bạn đi beu xâu ngừoi khác kia

sống ở trên đời, đâu phải nói không là được đâu bạn, nếu bạn là đàn ông thì không thể nói suông thế được

shido_katori

Active Member
Tên ALY làm gì để ngta nói này nọ thế kìa ! :-??:-??:-??:-??:-??:-??

xin chào các ban

nói cái gì cũng cần bằng chứng nhé bạn, cứ đưa ra = chứng thuyết phục mọi người, tên ALY kia mà sai ta xử lí hắn cho, keke :))

HTC_VUTHANH

Moderator
xin chào các ban
chẳng hiêu gì cả.Hay tên aly thịt bạn gái của bác này nhỉ:)):)):)):))

pethuylovely

buồn quá những gì mà mình tính trước thì bao giờ cũng ngược lại với suy nghĩ của mình ,đúng là tính trước thì bước không qua mà :(:(:(

AlyCuong

Active Member
buồn quá những gì mà mình tính trước thì bao giờ cũng ngược lại với suy nghĩ của mình ,đúng là tính trước thì bước không qua mà :(:(:(

Dễ ẹc, vậy thì ban đầu ta cứ tính 'hỏng, trượt, hư, sai' thì khi làm nó sẽ thành 'được, đúng, tốt' thôi :))

shido_katori

Active Member
thằng nào chém gió ??!

Status
Không mở trả lời sau này.